ฝากความคิดถึงน้องคันนี้ที่ศรีราชาด้วยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Yukim, 27 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    เวปและห้องนี้เป็นห้องแรกที่ผมได้เริ่มศึกษาเกี่ยวกับ Civic 3D จนเริ่มแต่งรถจากรถเดิมๆที่พี่สาวใช้มาตั้งแต่ป้ายแดงแล้วขายต่อผมมาอีกที รถสภาพดีมาก ไม่เคยชนเลย ซื้อมาตอนรถใช้มา 9 ปี เลขไมล์ที่ 84,xxx สภาพเยี่ยมสุดๆ
    หลังจากนั้นก็เริ่มแต่งจากเปลี่ยนล้อแม็ก สักพักก็หาข้อมูลต่อ แล้วก็เปลี่ยนภายในตัวนอก (แขนเดี่ยว) สุดท้ายจบที่วางเครื่องและช่วงล่าง สนุกสนานกับ 3D มากๆครับ เพลินจนลืมเก็บตังค์กันเลยทีเดียว อิ อิ
    และแล้วโชคก็พาให้ต้องพลัดพลาก จำต้องขาย ตอนนี้ไปอยู่กับเจ้าของใหม่แถวศรีราชา ใครเจอฝากบอกว่าฝากดูแลให้ดีด้วยครับ เจ้าของเดิมยังคิดถึงมันมากอยู่นะครับ ขอบคุณครับ อิ อิ

2. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ......[​IMG]

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:49:13 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:48:18 ----------

ลงรูปไม่ได้อ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้