น้าว่าวอยู่ไหน

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GOF C110, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ได้ข่าวมาว่า R30 สุดรักและสุดสวยของน้าว่าประสบอุบัติเหตุ :sad: :sad: :sad:

ตอนนี้เป็นไงบ้างรายงานตัวหน่อยเร็ว

ทุกคนเป็นห่วง

2. jark75

jark75 New Member Member

24
    0
    1
    ขับรถกันใจร่มๆนะครับ แล้วน้าว่าวเป็นไงบ้าง เพื่อนๆเป็นห่วงครับ เข้ามารายงานตัวหน่อยนะครับ

3. BIGJOHN

BIGJOHN Legend (R.I.P.)

922
    3
    0
    น้าว่าวครับ อะไหล่4ชิ้นที่น้าให้เผมเล็งๆ
    ตลาดที่ผมไปบ่อยๆ บอกว่า มีคนเหมาอะไหล่ R30ไปหมดแล้วล่ะครับ
    :cry:

4. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ส่งข่าวด้วยนะครับ ชาว skyline เป็นห่วง

5. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ยังอยู่เฟ้ย ขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วง

ตอนนี้กำลังกลุ้มหาอะไหล่ไม่ได้

ต้องการปีกนก+หนวดกุ้ง หน้าขวา , คิ้วตัวแอลตูดซ้าย

น้าจอห์นครับถ้ามีไรหลุดมาตะโกนลิ้งค์มาบอกด้วยนะครับ

ปล. ถุงยางยี่ห้อพี่ไทนี่ใช้ดีจริงๆ

6. น้าว่าวครับพอดีมีเพื่อนเปิดตู้มา มีโช้คของ jic หัวเป็นบอลจอยปรับหนืดติดดุม 32 และก็ติดเเรคหน้าซิ่งของสำนักอะไรไม่รู้แต่ไม่ใช่ของแตน ๆ

7. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    บ่ายวันเสาร์ที่ผ่านมา น้าว่าวโทรมา "เฮ้ย หนุ่ม รถกูชนว่ะ" เสียงตื่นมาเลย บอกอยู่แถวพระรามห้า ผลก็รีบปลิวไปดู ณ ที่เกิดเหตุ ก็มีเสียหายหลักๆ พวกช่วงล่างหน้า ข้างหลังโดนสิบล้อดริฟต์มาเกี่ยว โครงสร้างโดยรวมไม่เป็นไรครับ ประตู 3 บาน (ยกเว้นหน้าขวาที่ขัด เพราะล้อมากระแทกแก้ม เลยมาเกยประตู) ฝากระโปรงหน้าหลัง ทุกอย่างเปิดปิดได้ตามปกติ ก็พอจะเชื่อมั่นได้ว่าไม่น่าจะเสียศูนย์หนัก R30 หรือตระกูล SKYLINE มันดีที่ "แข็งแรง" นี่เอง แต่ยังไงไม่เกิดจะดีกว่า...

เสียใจกับน้าว่าวด้วยนะ ยังดีที่ตัวไม่เป็นไร โค้งนั้นมีรถหลุดกันมากมาย ตอนไปมี SERENA (รถตู้นะ ไม่ใช่นักเทนนิสหญิงถึก) หลุดมาใกล้ๆ กัน ยังไงก็ระวังๆ หน่อยละกันครับตอนฝนตกถนนลื่น ดูเรื่อง "ยาง" นะครับ ยางไม่ดีก็อันตรายหน่อย ยังดีที่น้าว่าวมันมาไม่เร็วนะ เอาใจช่วยให้ลูกรักหายไวๆ ละกันเด้อ...
    :):):)

8. jark75

jark75 New Member Member

24
    0
    1
    คนขับไม่เป็นไรก็ดี แล้วครับ รถซ่อมได้ครับ เป็นกำลังใจให้น้าว่าวทุกคนครับ

9. เป็นห่วงครับ น้า ว่าว ขอให้ R30 หายเร็วๆ นะครับ:)

10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    คิดถึงน้านะคับ

11. ขอให้ทั้งรถและคนหายไวๆนะคับจะได้มาบางแสนอีก

12. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ดีที่รถคู่ใจเป็นรถที่ดี เลยปลอดภัย และไม่เสียหายมาก

เป็นกำลังใจที่จะรักษาเขาให้หายในเร็ววันครับ:)

13. IBaTaGiMoNo

IBaTaGiMoNo New Member Member

36
    0
    0
    ใจเย็นครับ ฝนถล่มฝุ่นบนถนน มาตามกระแสน้ำ ยิ่งลื่นเป็นทวีคูณครับ
    เมื่อเช้าขับมาทำงานเกือบไปเหมือนกันครับ ยางก็ไม่ค่อยดีอยู่ด้วย
    แถมบางจุดน้ำท่วมอีก รถติดในอมตะนครแง่กเลยครับ เข้างานสายอีกเซง..
    ขับรถกันดีๆนะครับพี่น้อง หาอะไหล่ได้ไวๆ นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้