ดวลปืนสนั่นกรุง แก๊งลักรถ จนมุมถูกยิงดับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย et, 28 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ขอให้จับได้อีกเยอะๆ คนเลวๆ สมควรแล้วครับ

2. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    มันต้องโดน......++!!!++

3. opor.NAKA

opor.NAKA New Member Member

44
    0
    0
    สมควรแล้วคับ

4. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    up upคับ

5. ไอ้พวกนี้มันน่าจะโดนให้หมดครับ........

6. มีความสุข บนความทุกข์ของคนอื่น สมควรแล้วคับ ยิงแม่งตายให้หมด

7. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    เกลียดมันนน!!!

8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ได้ยินว่าเอาไปขาย 250,000.- ซื้อไปทำไม??? เป็นผมเอารถอินวอยด์มาสวมยังน่ากลัวน้อยกว่า รถตลาดแบบนี้ มาไม่ดีแน่ๆ

9. Tum DaiManSion

Tum DaiManSion New Member Member

244
    2
    0
    สมควรแล้วครับ

10. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ยังไม่น่าหมดหรอกครับ กับกลุ่มนี้ ตอนมันโขมยรถผม มันมากัน 4
    แต่ยิงตายแค่ 1 หายไปไหนอีก 3

11. kim tee

kim tee New Member Member

100
    4
    0
    ใช่คับ (เพราะสำหรับพวกเราแล้ว รถมันเป็นมากกว่ารถครับ มันคือเพื่อนรักของเราคับ)
    กินใจสุดๆๆเลยคำนี้ ไอ้คนพวกเหี้ยนั้นมันคงไม่เข้าใจหรอกคับ ต้องยิงแม่งให้พลุน

12. PRO-N/A

PRO-N/A New Member Member

54
    6
    0
    ครั้งหนึ่งในชีวิต เคยโดนไอ้พวกนรกส่งมาเกิดขโมย MightyX จอดหน้าบ้านไป ดีแต่ว่าตอนนั้นประกันชดใช้ให้ ไม่งั้นคงจะไม่มีเงินกินเงินใช้ไปอีกนาน

ดีแล้วล่ะที่พวกนี้ถูกตำรวจเก็บ ไม่งั้นคงจะอยู่รกโลกต่อไปอย่างแน่นอน

13. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    มัน สมควร แล้ว.....

14. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    สมควรอย่างยิ่ง

15. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    สม...

16. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    น่าตบหัวให้ทิ่มกับโต๊ะให้หัแตกไปเลย

17. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ตายไปก็ดีครับ แผ่นดินจะได้สูงๆ

18. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    เท่าที่ผมเห้น มันมีกันอยุ่ประมาณ7-9คน 7 คนัขบรถเก๋ง อีก 2 มีมอไซต์ฮอนด้าโซนิตสีน้ำเงินจะวนเวียนอยุ่แถวๆแยกท่าพระ เพื่อนที่อยุ่แถวนั้นระวังกันหน่อยแระกัน ไอ้พวกเหี้ยพวกนี้ดูที่หน้าไม่รุ้หรอกสั- เอ้ย ได้ไม่หมดพวกเราก็ไม่เลิกตาม...............

19. borner

borner New Member Member

804
    0
    0
    สมควรและ พวกเหี้ย เมื่อไหร่จะหมดไปซักทีนะ เม่ง....

20. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่วคับ และต้องขอปรบมือให้กับทางเจ้าหน้าที่ตำรวจเพื่อเป็นกำลังในการปฏิบัติหน้าที่ต่อไปคับ ขอบคุณคับ

21. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    รถแถวบ้านก็หายเหมือนกันคับ
    บางขุนเทียนแถวบ้านผมเลยระวังกันหน่อยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้