งาน MINI TRUCK CLUB PRATY ก้าวสู่ปีที่ 10 ของเราคลอดแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 1 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    คือตอนนี้ผมจองสนามได้ในวันเสาร์ที่ 2 เดือนมิถุนายน 2555 ช่วงกลางวันเหมือนเดิม ส่วนเรื่องรุ่นการแข่งขันผมเองอาจจะขอบีบให้แคบลงนะครับ เพื่อไม่ไห้เป็นการแข่งขันจนเกินไป เพราะจุดประสงค์หลักอยากให้มาเจอหน้า พบปะสังสรรค์กันมากกว่า ในปีนี้จัว่าเป็นปีที่ 10 ที่พวกๆเรารู้จักกันมา จึงอยากจะขอผู้ช่วยในการประสานงาน ในด้านต่างๆ ส่วนจะมีเรื่องไหนบ้างเอาไว้คุยกันวันไปมีตติ้งนะครับ
    ปล.รุ่นการร่วมสนุกจะมีคร่าวๆตามนี้
    1. DIRECT ONLY
    2.SWIRLCHAMBER ONLY
    3.COMMONRAIL TURBO STD. ISUZU,CHEVY
    4.COMMONRAIL TURBO STD. ยกสูง (รุ่นนี้พวกวีโก้,ไทรตัน สามารถใช้เทอร์โบดีแม็คได้)
    5.COMMONRAIL TURBO STD. VIGO,TRITON,FORD(รุ่นนี้พวกวีโก้,ไทรตัน สามารถใช้เทอร์โบดีแม็คได้)
    6.COMMONRAIL PRO
    7.BRACKET 16,18,20
    ทุกรุ่นห้ามใช้ "ยางSLICK" ในการแข่งขันนะครับ และก็อยากจะขอให้สมาชิกทุกท่านมาพร้อมกันที่สนามก่อนเที่ยงนะครับ พวกเราจะได้มีเวลาคุยกันมากขึ้น "ขอบคุณครับ"

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รับทราบครับผม...

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ว้าววววววววววว งานมาแว้วดันๆๆๆๆ

4. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ครับ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    - ผมขอลงรุ่นนี้นะครับผม COMMONRAIL TURBO STD. ISUZU,CHEVY , BRACKET 18,20

ปล. (N/A ตั้งแต่หัวจรดปลาย)

6. mdynoza

mdynoza New Member Member

72
    0
    0
    สุดยอออออด ในที่สุดก้อมาถึง แต่เซ็งรถผมไม่แรงจะตามพีป๊อปกับพี่บีทันไม่เนี่ย เฮ้อ

7. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    รับทราบครับผม.......งานนี้มีแบกน้ำหนักหอย.......อิอิอิ

8. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ห้ามพลาดนะครับน้องๆทุกคน หลังจากรอกันมานาน

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ในที่สุด

10. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    รับทราบครับน่าเอ๋

11. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ก็เข้าเวปได้ ........55555555

12. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    จาออกคันใหม่ มาทำทันไหมเนี่ยเรา อิอิ

13. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ดันต่อเนื่อง....

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ว่าไปนั่น ของผมเดิมที้งตัว และหัวจาย ส่วนของพี่ป๊อบยังมีเสียงขู่ อิ อิ อิ (เอาไว้แข่งกับท่านพี่ ป. แท้ ๆ )

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดันไปอีกที

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ช่วยดันครับผม

17. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    อัพ อัพ สาธุ ขอให้ได้รถทันไปวิ่งเถอะ !!!!

18. mdynoza

mdynoza New Member Member

72
    0
    0
    มาช่วยดันอีกคนครับ งานๆๆดีๆๆๆ อย่างนี้ห้ามพลาดกันนะครับ

19. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ของบอกว่า CHEVY ตัวใหม่แรงดีว่ะ เดิมๆวิ่ง 17.9 วิ พอเปิดกล่องวิ่งอยู่ 16.3 วิ(เป็นกล่องของ Prospeed ตัวรถไม่ได้ทำอะไรทั้งนั้นเดิมสนิทจากศูนยฺเลย)
    ปล.เมื่อคืนขากลับบ้านเจอน้ายุทธปั๊มติ๊กพังอยู่หน้าด่านเลยจอดดูแกหน่อยนึง เห็นว่าตาจิวจะมาลากไม่รู้ว่าเป็นไงมั่งเนี่ย

20. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    แรงด้วยหล่อด้วย All New Chev 4doors สีขาว

ปล.รถน้ายุทธเป็นไงบ้างหนอ???? รอพี่เอ....

21. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    แวะมาดัน...

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แล้ว New Isuzu ล่ะครับผม มีมาทดสอบหรือยังเอ่ย

23. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มาแล้ว ก้านขาดซะเป็นส่วนใหญ่

24. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ทำไมกระแสก้านขาดเยอะจัง รุ่นใหม่..

25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เท่าที่รู้มา น้องช่างเบิร์ดทำการทดสอบโดยเครื่องอัดไฮดรอลิค ระหว่างก้านรุ่นเก่า กับ ก้านรุ่นใหม่โดยที่ใช้แรงอัดเท่ากัน ก้านตัวเก่าแค่ "งอ" ส่วนก้านตัวใหม่ "หัก" คาแท่นเลยครับ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อ๊ากกกกกก น่ากลัวครับผม....

27. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    รถเราเก่าๆ เรื่องเศร้าๆเลยมีน้อย
    แรงแบบพอเพียงคับ

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    รถใหม่ ๆ แพง ๆ พังมาทีขน......ลุกเลยครับผม...

29. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    up up up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้