คูเป้แถวชลบุรี มีใครบ้างครับ เห็นบ่อย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 17 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เผอิญเจอแถวนั้นสองคันเลย สงกรานต์ที่ผ่านมา คนคลับนี้อะป่าว
    คันแรกคูเป้สีน้ำเิงิน ทะเบียนเพ็รชบูรณ์ ล้อขาว ผมขับตามหลังมา พอถึงโรบันสันศรีราชาก็หายไป ไปเจออีกทีเส้นสวนเสือซะแล้ว:D

อีกคันนึงเจอบ่อยมาก ชอบจอดที่โรบินสันศรีราชา เหลืองสปูน ล้อสปูน ติดสติ๊กเกอร์ชลบุรีคลับด้วยอ่ะ ใส่เบาะแดงทรมานตนด้วย:D:D

ผมวิ่งแถวนั้นบ่อย คูเป้ดำ ล้อ RX หาง DC2 อ่ะ ทักได้ อิ อิ

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ใครหง่า รายงานตัวหน่อย

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เหลืองสปูน ล้อสปูน น่าจะเป็นรถพี่ต้น แต่แกขายไปแล้วนี่

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ไม่รู้ใช่คันเดียวกับพี่ผมเห็นใน ม. ศรีปทุมชลรึป่าว ถ้าใช่รายงานตัวหน่อย อิอิ

5. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ผมอยู่พัทยาครับ จะไปแถวนั้นก็ตอนไปเช็คลมยางไนโตรเจน ที่ศรีราชากิจการยางอ่ะครับ :)

6. ผมก็พัทยานะ

กลับพัทยาทุกอาทิตย์เลย แงๆ เลยม่ะค่อยว่างเลยงับๆๆ

7. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    ผมก็อยู่ชลบุรี
    Coupeดำ ล้อโครเมี่ยม
    คลับนี้คับ
    แต่ยังไม่มีสติ๊กเกอร์ทักได้คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้