ขอโทษทุกๆท่านในคลับ สำหรับ เหตุการณ์ วุ่นวาย ที่เกิดขึ้น

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย avanzathai, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. avanzathai

avanzathai New Member Member

219
    65
    0
    ในคลับ Sunny Thailand เท่าที่รู้จัก ก็มี คุณติ่ง กับ คุณ โป๊ป และน้องๆบางคนที่ไปอู่คุณติ่ง ที่นั่งใต้ต้นมะม่วงด้วยกัน อ้อ น้อง นินจาที่ไปเอาของด้วย อีกคน เท่านั้นเองครับ

และจุดประสงค์ในการโพสต์ ของผมเอง เพียงอยากสื่อว่า การทำรถเก่าขึ้นมาสักคัน ไม่ใช่เรื่องง่ายๆๆเลยไม่ได้มีเจตนา โอ้อวด แต่อย่างใด ส่วนคุณ BB45000 ผมก็ยังไม่เคยรู้จักเลย น่าจะเป็นรุ่นลูกผมด้วยซ้ำ

เพราะโดยจริงๆๆแล้ว รถ SUNNY คันนี้ เข้าออกอู่คุณติ่ง หลายครั้งแล้วทั้งวางเครื่อง ทำช่วงล่าง ส่วนที่ทำรถคันนี้ขึ้นมาใหม่ เพราะต้องการทำให้กับลูกชาย ครับ ตั้งใจจะยกมรดกให้ ส่วนตัวผมเองก็ใช้รถ AVANZA อยู่แล้ว และเป็น ที่ปรึกษาของ คลับ AVANZATHAI ( www.avanzathai.com )

ถ้ายังไงผมขอโทษสมาชิกทุกๆๆท่านในคลับ Sunny Thailand ด้วยน๊ะครับ ที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น เพราะอ่านกระทู้มามากเหมือนกัน รู้สึกเสียใจที่ตัวเองเป็นต้นเหตุการวุ่นวายในครั้งนี้ ขอโทษจริงๆๆครับ

นพดล ด่านสุวรรณ

MeowRacing, OaTT_B14, ImpulseNaiO_HTT และ คนอื่นๆ 2 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    อย่าไปคิดมากพี่ เชื่อผม บันเทิง ต่อไป เลย พี่ :D:D:D:D

3. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ช่าย ช่าย

พี่ติ่งพูดถูก

OaTT_B14, โบตั๋นน้อย และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  4. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ไม่ต้องคิดมากค้าบพี่

OaTT_B14, ImpulseNaiO_HTT และ โบตั๋นน้อย ถูกใจสิ่งนี้
  5. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ไม่ได้ผิดที่พี่ซะหน่อยกระทู้ของพี่ดีซะอีกจะได้รู้เวลาทําขึ้นมานี่มันกว่าจะหาของได้
    แต่ละชิ้นมันลําบากขนาดไหน
    สรุป บันเทิงกันต่อไป ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D

extrajeab, DaySpeed, OaTT_B14 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    มันไม่ได้ผิดที่พี่ครับ แค่ไม่ชอบการกระทำของไอ้ ห่าน นั่นเลย
    ขอโทษด้วยที่ต้องถามไปแบบนั้นครับ เพราะเท่าที่สังเกต มันจะมาป่วนกับพี่ซะส่วนใหญ่
    หรือไม่ พี่อาจจะเป็นเป้าหมายใหญ่เนื่องจากรถที่ทำนั้น มันสุดมากๆ

ไม่ต้องขอโทษหรอกครับ พี่ไม่ได้ทำอะไรผิด ... แต่ผมกำลังรอไอ้นั่น มาขอโทษมากกว่า

extrajeab และ โบตั๋นน้อย ถูกใจสิ่งนี้
  7. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ผมว่าแม่ม ไม่กล้าโผล่มาแล้วล่ะคร้าบบบบ มีคนสรรเสริญ มากขนาดนี้ :D:D:D:D

extrajeab ถูกใจสิ่งนี้
  8. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    :sad::sad::sad:

OaTT_B14 และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  9. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    พอจะมีข้อมูล ด้วยนี่ พี่ๆ

อย่างงี้ ต้องจัดให้เค๊าซะหน่ยอม๊างคับ

DaySpeed, OaTT_B14 และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  10. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0

จัดเลยดีกว่าไหม :mad::mad::mad::mad:

DaySpeed, OaTT_B14 และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  11. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

ไม่ต้องเครียดนะครับ...:D

extrajeab และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  12. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สิ่งดีดี พวกเรา รู้ กัน ได้ ครับ

ยัง เฮฮา ... กันเหมือนเดิม คร้าบบ :D

extrajeab, DaySpeed และ OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  13. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    ผมจำได้พี่นี่ที่เคยได้พูดคุยกันครั้งนึงตอนผมเพิ่งเอารถไปทำที่อู่พี่ติ่งใหม่ๆตอนวางเครื่องของโป๊ปอยู่
    ที่นี่ยินดีต้อนรับพี่เสมอครับอย่าไปใส่ใจกับคนที่แย่ๆคนนึงในจำนวนประชากรโลก ที่นี่ไม่คิดว่าพี่มาทำให้วุ่นวายแต่ผมว่าทุกคนชอบในการโพสของพี่นะครับ B11 ด้วยกัน

14. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    หนุกหนานอะครับอย่าไปเครียดกับเรื่องเล็กๆน้อยๆน่าพี่ใครดีใครไม่ดีผมว่าคนในคลับเข้าดูกันออกนะครับ

15. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    คิดมากมันปวดตับนะพี่
    แค่กินเหล้าอย่างเดี่ยวตับก้จะแย่อยู่แล้วนะ

OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  16. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    มาเป็นห่วงอีกรอบ พี่อย่าคิดมากนะครับ ป๋มขอโทษ

OaTT_B14 และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  17. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    โอะๆๆ มาบอกว่าที่นี่มีแต่บันเทิงหนุกหนานร้ากกานๆๆๆ

18. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ตอนนี้ใต้ต้นมะม่วง ผมเข้าไม่ถึงเเล้วครับ

ปีเตอร์มันยึดที่ไป

BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  19. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ผมก็ไม่ได้รู้จักพี่เป็นการส่วนตัวหรอกนะคร้าบ...

แต่ผมว่า ผมก็เข้าใจวัตถุประสงค์ของพี่นะ

ฉะนั้น พี่อยากทำอะไร ทำไปเถอะครับ เพราะมันคือความรู้ทั้งนั้น

พี่อาจจะบ้า(Crazy) แต่มันไม่ได้บ้าบอไร้สาระนะ ผมว่าอ่ะ

ที่ทำรถขึ้นมาซักคันใช้งบมากมาย แต่มันก็คือความฝันของคนรักรถอ่ะเนอะ

มันอาจจะไปหนักหัวกะบาลใครบางคน ก็ช่างมัน...

ขอให้สนุก แล้วนำมาแบ่งปันแชร์ความรู้กันครับ

เพราะโดยส่วนตัวที่ผมแต่งรถผมก็ไม่ได้เอาไปแข่งกับใคร

ผมชอบอะไรผมก็ทำ ผมชอบของผมแบบนี้

:) :) :)

extrajeab และ OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  20. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ดีใจ ๆ มีรุ่นพี่แล๊ว อิอิ

21. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    จริงอ่ะป่าววว...

ปล. พี่อย่าคิดมากคร๊าบบบ...

DaySpeed และ OaTT_B14 ถูกใจสิ่งนี้
  22. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    อย่าไปคิดมากครับ คนที่มันเป็นตัวปัญหา มันยังไม่คิดจะออกมายอมรับเลยครับ

DaySpeed ถูกใจสิ่งนี้
  23. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ออกมาแล้วนะ แต่ไม่รู้ว่า ตัวจิง หรือตัวปลอม :D:D:D:D

24. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    มีเรื่องกันกระทู้ไหนฟ่ะ

ผ่านหูผ่านตาไปได้ไง

25. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
  26. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    หลายกะทู้เลยพี่ อ่านแล้วระวังของขึ้นนะครับ :D:D:D

27. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    โห เพิ่งไปตามอ่านกระทู้นั้น -*- มันเลว มาก

28. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ขอแจมคับ....นนท์นิสสันเซ็นทรา

...............................:cry::cry::cry::cry::cry:

29. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    สู้ๆคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

30. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    เอาความรู้มาฝากตั้งเยอะ

สู้ๆครับ บันเทิงต่อปาย
    :D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้