ขอแสดงความเสียใจกับน้องเพียว แห่งสำนัก Pure do it

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย anuwatwls, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่เอก ไม่ดีจริงๆเอาเพียวไปเทียวแล้วไม่ดูแล เรวจิงๆพี่ตรู ใช่ปะเพียว หุหุ ยังไงก็หายแล้วนิหว่า ขอให้ขายของดีวันดีคืนแล้วกันนะครับเพียว

1. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ผมก้อว่าแหละพี่ตี้ เห็นแถวๆ จังเกิ้ล นะ บ้านหลังที่2ของพี่เอกอิอิ

หายไว ๆ นะคร้าบเพียว

2. driftcrazier

driftcrazier New Member Member

29
    0
    0
    ขอให้หายไวๆนะคับพี่ ส่วนทำบุญอ่ะผมว่าก็ดีนะคับแต่ไม่ต้องไปวัดหรอกบริจาคพาร์ทแท้อีโว 2 ให้ผมซักชุดก็ถือเป็นการทำบุญแล้ว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้