ขออุนญาติถามเกี่ยวกับ "เต็ด" ครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย จิ๊บ55, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. จิ๊บ55

จิ๊บ55 New Member Member

44
    0
    0
    ครับคืออยากจะทราบว่าเต็ดโรงงานกับเต็ดซิ่งมีความแตกต่างกันมากน้อยยังงัยครับ แล้วไอ้เต็ดโรงงานมันพอจะมีทางโม..ได้ป่าวครับ พอดีงบน้อยอ่ะครับ "เอ้า!ให้ตายดิแบบว่าใจแม่งรักจริงๆ"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 เมษายน 2008
  2. จิ๊บ55

44
    0
    0
    เงียบกริบ..

3. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    รอฟังด้วยคน

เต็ดโรงงานน่าจะประมาณ 5-60 % แต่น่าจะโมได้นะ ดูในMotorTrack รถEVO ยังถอดมาโมเลย

4. จิ๊บ55

44
    0
    0
    ผมก็ดูมาครับ ให้ช่างแถวบ้านถอด(กะจะทำตามซีดี) พอถอดออกทำช่างบอกมืดตืบมันไม่เหมือนในซีดีอ่ะครับ

5. จิ๊บ55

44
    0
    0
    OK.........OK......เต็ดซิ่งแม่งขับมันจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอ้ารอต่อไปปปปปปปปปปป

6. jacky_sy

jacky_sy New Member Member

21
    1
    0
    เอาไปเชื่อมเลยพี่น้องเคยแล้วใช้ได้เหมือนกันเลี้ยวทีสะใจเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้