ขอสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้านะคับ

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย TankEk, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เนื่องจะไม่อยู่ปีใหม่ ฝาก ส.ค.ส ให้พี่ๆ ที่เคารพรักทุกท่านด้วยนะคับ ทำเองกะมือ อิอิ

2. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    โชคดี มีมันนี่ ปลอดทุกข์ ปลอดโรค สุขสมหวังด้วยกันทุกท่านครับ...

และ ขออนุญาตนำ สคส จาก สมเด็จพระเทพฯ มาฝากครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2009
  3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    สวัสดีปีใหม่ สดใส ร่าเริง แข็งแรง ไร้โรคภัย

ประสบความสำเร็จทุกเรื่อง นะครับ

รักทุกคนเลย

4. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ร่ำรวยเงินทอง ปลอดโรคปลอดภัย มีความสุขทุกท่านนะคับ

5. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกท่าน สุขภาพแข็งแรง
    ไม่เจ็บ ไม่จน เงินทองไหลมาเทมา สาวๆรุมรัก
    สมความปรารถนาเรื่องความรัก อันนี้ให้ตัวเอง 555555

6. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆ คน

สิ่งที่ท่านคิด สิ่งที่ท่านหวัง สิ่งที่ท่านต้องการ และ Etc.

นำมาสู่ทุกท่านเลย

ต้อนรับปีใหม่ 2010 ครับ

7. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    สวัสดีปีใหม่

ทิ้งเรื่องเก่าๆที่ไม่ดีเอาไว้ปีนี้

แล้วปีหน้าฟ้าใหม่ก็มาเริ่มต้นใหม่

ปล. ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง

เพราะการไม่มีโรคเป็นลาภอันประเสริฐ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้