ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มนะคะ.... สอบถามหน่อยค่ะ รถเกียร์ออโต้.....แต่ ออกรถที่เกียร์ D...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kouis Patcharin, 24 เมษายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kouis Patcharin

Kouis Patcharin Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มนะคะ....
    สอบถามหน่อยค่ะ รถเกียร์ออโต้.....แต่
    ออกรถที่เกียร์ D ไม่ได้ค่ะ ต้องออกตัวที่ D2 แต่พอเหยียบคันเร่งรถดันกระตุกซะงั้น ทำไงดีคะ วานผู้รู้บอกที พอดีไม่มีความรู้เรื่องเครื่องยนต์เลย ซื้อต่อมือมาเมื่อช่วงปลายปีที่แล้วนี่เอง

2. Noppadol Pramong

Noppadol Pramong Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนน้ำมันเกียร์บ้างรึยังครับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้