ขอความกรุณา เรื่องพับซุ้มล้อครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย veeta, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    ผมอยู่แถวเมเจอร์รัชโยธิน อยากถามว่าจะไปพับแผ่นยางในซุ้มล้อร้านไหนดีครับ

พอดีรถใส่ขอบ 17แล้วโหลดต่ำไปหน่อยครับ รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ
    เห็นว่าร้านซ้งเซอร์วิส งานดี แต่ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนคับ
    ขอบคุณคับ

2. MOOWINBU

MOOWINBU New Member Member

13
    0
    0
    สนามเป้าศูนย์ล้อเลยครับราคาไม่แรง

3. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0
    อู่ประจำผมเลยครับ "ซ้ง Service" ซ.รัชดา 18 ผมทำที่นี่ทุกอย่างที่เป็นช่วงล่างครับ งานดี บริการดี
    เบอร์อู่นะครับ 02-275-9606 เจ้าของร้านชื่อ พี่นี (บอกว่า คิง แนะนำมาก็ได้ครับ)
    หรือสอบถามเพิ่มเติม 081-441-7779 เบอร์ผมครับ ยินดีให้คำปรึกษาครับผม อิอิ

4. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ตามนั้นเลยครับ เนียนๆ เห็นมาแล้วแต่ยังไม่ทำ มะมีตังเปลี่ยนแมกซ์

5. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    ขอบคุณมากๆเลยครับผม ^^

6. ooTToo

ooTToo New Member Member

73
    1
    0

ขอบ 17 ขนาดล้อเท่าไหร่คับ พอดีกำลังคิดจาใส่ขอบ 17 อยู่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้