(กลับมาอีกครั้ง) มีตติ้ง ส่งท้ายปีเก่า 2553 ต้อนรับปีใหม่ 2554 (วันเสาร์ 15 มกราคม 2554)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 2 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แว้วเจอกันคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ...................คริคริ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เจอกัน ๆๆๆ มีใครยังไม่ทราบข่าววันจัดงานมิตติ้งอีก ยกมือขึ้น อิอิ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ผ่านพ้นไปครับกับงานปีใหม่ .... ปีนี้จับฉลากได้ของขวัญถูกใจอีกแล้ว 555+

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    สนุกกันมั้ยครับ เสียดายไม่ได้ไป

5. ต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปไม่ได้เจอกันนานเลย มิตติ้งครั้งหน้าเจอแน่ๆครับรับรอง *0*

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ขอบคุณ สมาชิกทุกท่านที่มาร่วมงานนะครับ ของขวัญแต่ละคนที่ได้ไปคงถูกใจกันนะ :D

ปล...............โดยเฉพาะของ ตาเกียร์ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้