ประกาศ 504-505 Meeting day

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย Asklepios, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Asklepios

Asklepios New Member Member

12
    0
    0
    วันที่ 7 มิถุนายน 2551 สถานที่ Lotus เลียบทางด่วน รามอินทรา เวลา 16.00 เป็นต้นไปครับ

2. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ขอบคุณครับ :) รูปประกาศ สวยจัง มีฝา แดงๆ ด้วย แหล่มเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤษภาคม 2008
  3. Asklepios

12
    0
    0
    ไป survey สถานที่มาแล้วแพลนงานไว้ดังนี้

-เจอกันที่ Lotus เลียบทางด่วน ที่จอดรถโซน B5 เวลา 16.00 เป็นต้นไป ทางผมและพี่แชมป์จะเตรียมเครื่องดื่มแก้กระหายเล็กๆน้อยไว้ให้
    -ถ้าฝนไม่ตก อาจย้ายไปที่ The Crystal เพราะจะมีลานกว้างจัดถ่ายรูปได้สวยกว่า
    -ถ้ามติไปต่อก็ถึงพริกถึงขิงครับ

4. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ครับผม

5. shamp

shamp New Member Member

18
    1
    0
    ต้องขออภัยที่จัดใกล้กับวันมิตติ้งของทาง Peugeot Club แต่เนื่องจากเป็นโปรเจคที่คิดไว้นานมาก
    ซึ่งถ้าโปรเจคนี้สำเร็จ จะพัฒนาเป็น Peugeot Retro Meeting ในโอกาสต่อไป

ลักษณะ และ จุดประสงค์ คือ นัดพบปะสังสรรค์ชาว 504-505 ทั้งเพื่อนๆรุ่นเก่าๆ และ ใหม่ๆ เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์
    ขอเรียนเชิญมา ณ โอกาสนี้

6. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ขอบคุณครับ ถ้าไม่ติดอะไร จะไปครับ :D

แต่กลัวหลงทางจัง :eek:

7. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ขอบคุณโน็ต..กับคุณแชมป์มากๆ...นะคับ...ถ้าไปทันก้อจะไปนะคับ....(ผมทำงานวันเสาร์อ่ะจิ....เลิก 6 โมงโน่น)......

8. คุณพุงพุง

คุณพุงพุง New Member Member

46
    1
    0
    ไปครับไปๆ ไปหมดทุกงาน - -"

9. Asklepios

12
    0
    0
    ถ้าคุณโบว์จะมา เลิกงานแล้วเด้วผมโทรไปบอกครับว่าตอนนี้อยู่ที่ไหนจ้า

10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    405ทำมั่งซิคับ ใช่เซ้เรามันคนน้อย เหอๆๆ ล้อเล่นนาคับ

11. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เบล...แวะรับพี่ด้วยคับ..ทางผ่าน...รอโลตัส(อยุธยานะ)

12. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    มีคนร่วมหลงทางกับผมแล้ว เย้ ๆ ๆ

ปล.โลตัสอยุธยามานทางผ่านผมตรงไหนอ่าครับพี่ฝน :D

13. Asklepios

12
    0
    0
    คุณฝนทำงานอยุธยาเหรอครับ ผมทำอยู่โรจนะอ่ะ

14. Asklepios

12
    0
    0
    เสาร์นี้จ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้