** ช่วงนี้ฝนตกบ่อย (หนักด้วย)...ขับรถกันดีๆนะคับพี่น้อง..**

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 16 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...ฝนตกบ่อยอ่ะคับช่วงนี้....ยังงัยก้อขับกันระวังๆกันหน่อยนะคับ....

...บนโทลเวย์...ลมแรงขนาดเล่นไปปัดน้ำฝนหายไปข้างนึงเลยอ่ะ.....

...(รถก้อติดสาดดดด...เฮ้อ..)

2. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    อย่าว่าแต่ หลบฝนเลยครับพี่น้อง ตอนนี้อยู่ในช่วง เพลาสะบัด ครัชเสีย เกียร์หหลุด อยู่ครับ ต้อง หลบ เจ้าหนี้ ด้วย

3. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    หน้าบัดสวยงามจริงๆอยากได้ม่าง

4. bang8868

bang8868 New Member Member

93
    0
    0
    น่าสงสารจริงๆพี่เรา..............

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ไป ยุดยามา ครับ ฝน ตก มากมาย เลย ลม ก็ แรง ด้วย

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38

....บัง..มาสมัครเปงสมาชิกเลยม่ะ....เดี๋ยววันอาทิตย์เจอกัน...

7. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    อยู่โคราช

ฝนตกหนักมาก จนเขาประกาศให้เตรียมรับมือน้ำท่วมแล้วครับ

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    น้ำ ใจ คน ไทย ก็ ท่วม ท้น ครับ อิอิ

9. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ตกหนักมั่กๆครับ
    ขณะพิมอยู่นี้ฝนก้อยังคงเทลงมาคับ - -
    อากาศชวน นอน มั่กๆคับ อิอิ

10. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ฝนตกหนัก เจง ๆ งับ ขับรถระวัง ๆ นะครับ

ปล. อย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยนะครับ ทั้งคนและรถเลย :D

11. ohmmemy

1,077
    4
    38
    แหม ช่วงนี้ เบล กำลัง มี ฟามรัก อะไรๆ ก็ สด ใส ไป หมด อิอิ:D:D:D

12. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    เบื่อผ้าไม่ยอมแห้ง เมียก็ใช้สักผ้าจาง..........งุงิงุงิ

13. Resn

338
    0
    0
    มองเห็นอนาคต รำไร ๆ เลยผม :p

14. ohmmemy

1,077
    4
    38
    อ้าว จะ แต่ง แล้ว เหรอ เหอๆๆๆ:D:D:D

15. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เดินทางปลอดภัยกันนะคับ

16. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    มะเห็นตกเลย...มายุดยามะไหร่หว่า...มะเห็นตกเลย

17. Resn

338
    0
    0
    แหมพี่โอมก็

ผมยังไม่ 18 !!!! :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้