ภาพงาน Mini Meeting vlovepeugeot นะครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย paulthai, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paulthai

paulthai New Member Member

25
    0
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกชาว Peugeot Club ด้วยนะครับที่ให้เกียรติมาร่วมงานด้วยนะครับ :D

รูปดูได้จาก Link นี้นะครับ

http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=10515.0

2. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ขอบคุณครับ :)

3. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รถสวยๆทั้งน้าน

4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    แอบแซวพี่โอมเล็กน้อยครับ

วันนั้น จอดรถเสร็จ ก็เห็นรถพี่โอม

ก็ขึ้นไปข้างบน มองหาพี่โอมไม่เจอ

(ทั้งที่พี่โอมนั่งอยู่ตรงหน้า)

เพราะว่าผมจำรูปจากรูปใน M

ปรากฎว่า ตัวจริงไม่เหมือนในรูปครับ

แต่ผมว่าพี่โอมตัวจริงนั้น

.........กว่าในรูปครับ

(.......ละไว้ในฐานที่เข้าใจ)

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    อาน่ะ..........................หน้าตา ดี ก็ บอกมา ตรงๆ จิ อิอิ

6. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แหะๆ...เลยไม่ได้ไปเลย...ฝนตก...

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ขอให้มีกิจกรรมดีๆอย่างนี้อีกเรื่อยๆคับ

8. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ว้าว...มะเข้าบอร์ดไประยะนึง...มีรูปมาโชว์กันอีกแว้ว...อิอิ

โอม..เราแข่งกันทำน้ำหนักกันไหม..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้