Year End : DAMS's Party

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 25 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    สวัสดีครับ เจอกันอีกครั้งก็จะสิ้นปี 2007 แล้วนะครับ ก็เลยคิดว่า พวกเรามานัดทานข้าวกัน สักมื้อดีกว่า จะได้ บรรยากาศ หน่อย ครั้งนี้ผม ก็คิดว่าเวลามันพอเหมาะ พอเจาะ พอดี ด้วย พอ ทั้งหลายนั้นแหละ ก็เลยจะนัดร่วมตัวกินข้าว สังสรรค์ กันสักหน่อย ในวันศุกร์ที่ 28 ธันวาคมนี้ เริ่ม สัก 6 โมงเย็น ครับ ซึ้งร้านที่ผม อยากจะชวนไปนั่งกันครั้งนี้ เป็นร้านที่พึ่งเปิดอ่ะ พอดีว่าผมขับรถผ่านบ่อยๆ เวลากลับบ้านเป็นร้านเล็กๆ ไม่ใหญ่มากนัก แต่ก็ บรรยากาศ ก็น่าจะพอใช้ได้ล่ะครับ ก็คิดว่ากินข้าว กินเบียร์กันนิดๆ หน่อยๆ พอหอมปากหอมคอ ครั้งนี้ ผมคิดว่า ผม จะมีของเล็กๆ หน่อยๆ ให้เพื่อสวัสดีปีใหม่ กันสักหน่อยนะครับ ไม่มากไม่น้อย แต่ได้ไปแล้ว น่าจะชอบกันล่ะครับ

ร้านชื่อ ร้านศาลากลาง

การมา ถ้ามากจากทางหน้าเมเจอร์รัชโยธินก็ตรงมาเรื่อยๆ นะครับ แล้วไม่ต้องขึ้นสะพาน ก็ให้ เลี้ยวขวา เข้าทางปากซอยเสนา แล้วก็ตรงตามทางมาเรื่อยๆ จะเป็น มีซอยอยู่ทาง ขวามือก็ให้เลี้ยวเข้าซอย จากนั้นตรงมาจะเจอ 3 แยกก็เลี้ยวขวาอีกที ตรงมาอีกนิดเดี่ยวก็จะเห็นร้านอยู่ทาง ด้านซ้ายมือครับ

View attachment 830346

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ธันวาคม 2007
  2. kitty_@es2001

kitty_@es2001 New Member Member

93
    2
    0
    พระเจ้า อย่างไฮเทค Google Earth

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้