Yaris Yellow change Vitz RS ... แต่งเอามันส์ๆ

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย @simoto2005, 4 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ขอบคุณครับแก๊ป ^^

เครื่องยนต์เดิม เกียร์ออโต้ครับ รถจ่ายกับข้าวตลาดนั้นล่ะครับ ^^

ขอบคุณนะคร้าบ

ขอบคุณนะคร้าบ

อัพหน่อยครับ xo เค้าเชิญไปจอดงานมอเตอร์โชว์ 2011 มาครับ

2. YadFa

YadFa New Member Member

2
    0
    0
    ทําสีร้านไหนเหรอครับ เผื่อเอากันชนไปทําบ้าง

3. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    เค้าเรียกกันชนตัวไหนคับ

4. nujjasith

nujjasith New Member Member

1
    0
    0
    สเป๊กเเม็กกับยางเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

5. YARIS นรก

YARIS นรก New Member Member

11
    0
    0
    ทำสีอู่ฉิน อินทามาระซอย 3 ครับ

6. YARIS นรก

11
    0
    0
    เค้าเรียกกันชน RS minorchang ครับผม

7. YARIS นรก

11
    0
    0
    ล้อ 15 กว้าง 6.5 ออฟเซ็ท + 28 ยาง 195 /50 ครับ

8. [ORiON]

[ORiON] New Member Member

35
    0
    0
    สวยครับ สีสวยมาก พอจะมีเบอร์สีมั้ยครับหรือเค้าเรียกว่าเหลืองอะไร?
    แล้วขอเบอร์อู่สีด้วยครับ โดนค่าทำสีมากี่ตัง?สวยดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้