Vtec ไม่เปิดครับทำบ้างไม่ทำบ้าง

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย เทน16เล็ก, 4 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เทน16เล็ก

เทน16เล็ก New Member Member

23
    0
    0
    Vtec ไม่เปิดครับทำบ้างไม่ทำบ้าง

ให้ช่างเช็คช่างบอกว่า sensor น้ำมันเสีย

ใครพอทราบบ้างครับว่ามันเกิดจากสาเหตุใด

2. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    สายไฟวีเทคขาดป่าวคับ

3. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เช็ค Error code ก่อนดีกว่าครับ ว่ามันมี Error code อะไรขึ้นอยู่หรือเปล่า...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้