Tiger Cab 2.5 D4D ไฟเครื่องโชว์ครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย Yukim, 11 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    เครื่องเดิมๆครับ ไฟเครื่องโชว์แล้วก็ไม่มีแรงเลย สักพักก็ดับ แต่สตาร์ทติดใหม่ได้ครับ เวลาวิ่งช้าๆ สังเกตุดู เลี้ยวแล้วไฟเครื่องจะโชว์นะครับ เช็คกรองดีเซลแล้ว ใสดี เปลี่ยน SCV เมื่อเช้านี้ก็ไม่หาย ช่างบอกต้องเปลี่ยนหัวฉีดครับ ถาม 0 มาแล้ว 4 หัว ประมาณ 30,000 ถามว่า
    1. หัวฉีดล้างได้หรือเปล่า
    2. ราคาหัวฉีดมือสองครับ หาได้ที่ไหนบ้าง (ผมอยู่ขอนแก่น เข้า กทม เดือนละครั้ง
    3. ของมือสองจะเช็คได้ยังไงว่าสภาพใช้งานได้ดีครับ เพราะหากมีที่ กทม ผมจะไปหาแถวเซียงกงแถวบางบัวทองดูครับ

รบกวนด้วยครับ

2. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    ร้านเช็คปั๊มหัวฉีดทั่วไปครับ ลองดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้