1. โปรดระวัง มิจฉาชีพ เราเตือนคุณแล้วนะ!
    ทางเว็บไม่สามารถป้องกันการซื้อขายจากมิจฉาชีพได้ ผู้ชื้อควรจะระวังดังต่อไปนี้
    1. ควรนำข้อมูลผู้ขายไปค้นหาใน Google เช่น ชื่อ นามสกุล เบอร์โทร หรือข้อมูลติดต่ออื่นๆ
    2. ผู้ขายที่มีข้อมูลการติดต่อน้อย เช่น ไม่มีเบอร์โทร ไม่ควรทำการซื้อขาย เพราะคุณจะติดตามยากมาก
    3. พวกมิจฉาชีพมักจะใช้คำพูดที่ฟังดูมีความน่าเชื่อ อย่าหลงเชื่อ และมีนิสัยชอบโทรตาม ให้รีบโอนเงินก่อน
    4. คดีมิจฉาชีพทางอินเทอร์เน็ต ตรวจสอบได้ยากมาก ให้ใช้ความระมัดระวังในการเลือกซื้อ
    5. อย่าอยากได้เกินเหตุ เลือกให้ดีที่สุดและสะดวกที่สุด หรือให้นัดรับในสถานที่ที่ปลอดภัยแล้วจ่ายเงิน
    6. โปรดทราบ คุณไม่ใช่คนแรก ที่มีโอกาสโดนหลอก แต่มีคนโดนหลอกทุกวงการมาแล้ว

: : : : SIMOTA ชุดKit CARBON Mitsu Lancer'01 Cedia full option 3400- : : : :

การสนทนาใน 'Engines & Performance parts' เริ่มโดย suchat, 21 เมษายน 2008

1. suchat

suchat New Member Member

0
    2
    3
    : : : : SIMOTA ชุดKit CARBON Mitsu Lancer'01 Cedia full option : : :

: : : : SIMOTA ชุดKit CARBON Nissan Tiida ใหม่ล่าสุด : : : :

: : : : ใหม่ล่าสุด Yaris Carbon Kit SIMOTA FIBER แท้ๆ งานเนียนสุดๆ ราคาเบาๆ 3xxx-

: : : : SIMOTA air power kit / กรองcotton สินค้าคุณภาพ ราคาจับต้องได้ มีให้เลือกหลากหลายรุ่น พร้อมให้บริการแล้วครับ :

โอกาสพิเศษนี้ พร้อมให้ส่วนลดพิเศษ 30-40%

สนใจสั่งซื้อติดต่อ คุณสุชาติ

02-2227708, 081-9320098

SIMOTA filters are made of light yet durable rubber compound and with better filtration surface for the same application.

link: รุ่นสินค้าที่มีให้บริการ
    http://www.vin-cargoods.com/search.php?Brand_Id=0&Item_For_Car_Type=0&Item_Group=ALL&keyword=simota&Item_Status=0&start=0&no=20&sort_col=Item_Retail_Price1&sort_by=desc

link: simota (taiwan)
    http://www.simota.com/main.htm?pid=21&Focus_ID=5&Class_ID=5

Stock Replacement Air Filter

SUPER INLET BIG TUBE (for Honda civic EG, EK)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 กันยายน 2009
  2. suchat

0
    2
    3

ช่วง Promotion พิเศษ 2,000-ถ้วน ครับ

suchat

:cool: :cool:

3. suchat

0
    2
    3
    ชุดKit Simota CARBON แท้ๆ :

Honda civic'06 2.0l

Honda Civic'06 1.8l

Toyota Yaris

Mitsubishi lancer'01-08 1.6l

4. suchat

0
    2
    3
    สินค้าเข้ากลางเดือนหน้า นะครับ

suchat

5. suchat

0
    2
    3
    NEW YARIS FIBER KIT SIMOTA....

MAZDA3 2.0

MAZDA3 1.6

TOYOTA VIOS'02-'06

HONDA JAZZ'02-'08

:cool: :cool: :cool: :cool:

สอบถามรายละเอียด และสั่งซื้อได้ที่
    02-2227708 , 081-9320098

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2008
  6. Unregistered

Unregistered Guest

0
    0
    0
    k20A3

Do you have an intake kit for the k20A3 honda civic new dimension model?

Thanks..

7. suchat

0
    2
    3
    sorry, now we don't have for this model.

suchat

8. Unregistered

Unregistered Guest

0
    0
    0
    OK thanks. Do you know of the simota kit number that will fit on my car? I don;t want to order a kit if I am not sure it will fit..
    thanks

9. suchat

0
    2
    3

sorry, I don't have the number K20A model.

suchat

10. White Moon

White Moon New Member Member

685
    1
    0
    ของB16A ใส่กับเครื่องคาบูได้ไหมครับเดียวเอาไปแปลงเองกลัววิ่งไม่ออก Y Y PM ทีครับ

11. intayanno

intayanno New Member Member

34
    7
    0
    ของ Civic ES 1.7 ราคาเท่าไรคับ

12. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    กรองงูเหลือมใส่ EG ที่เป็นเครฟล่ามีของเลยมั้ยคับราคาเท่าไร

13. eic_q

eic_q New Member Member

10
    0
    0
    เหมือนกันคับ กรองงูเหลือมใส่ EG ที่เป็นเครฟล่ามีของเลยมั้ยคับราคาเท่าไร อีก 1

14. suchat

0
    2
    3
    เสียใจด้วยครับ

ใช้ได้กับเครื่องยนต์ หัวฉีดเท่านั้นครับ

suchat
    :)

15. suchat

0
    2
    3

INP-017 ชุดAIR POWER KIT (กรอง) Ho Civic'01 คาร์บอน Simota #PTS-103

link ราคา : (มีส่วนลดพิเศษอีก 30%)
    http://www.vin-cargoods.com/search.php?Brand_Id=0&Item_For_Car_Type=0&Item_Group=ALL&keyword=kit||civic\'01&Item_Status=0&start=0&no=20

ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยอุดหนุน

suchat:cool: :cool:

16. suchat

0
    2
    3
    ขออภัยครับ

มีแต่ abs ครับ

suchat

17. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,036
    19
    38
    กรองงูเหลือมใส่ eg ราคาเท่าไหร่ครับ

รับของได้ที่ไหน

18. oman

oman New Member Member

0
    0
    0
    ของmazda3 1.6 ราคาเท่าไรครับ ติดตั้งให้รึเปล่า
    pmบอกก็ได้

19. rayz

rayz New Member Member

18
    0
    0
    เสียงดูดอากาศโหดมะครับ

20. suchat

0
    2
    3

ราคาชุดละ 2000 ครับ

มารับได้ที่ร้าน ตามแผนที่เลยครับ

suchat
    02-2227708, 081-9320098

21. suchat

0
    2
    3
    ราคาPromotion 5400 ลด30% =3,780- ครับ

ขายอย่างเดียวนะครับ
    (ติดตั้งเองไม่ยากครับ เพราะตรงรุ่นเลยครับ)

linkรูปครับ

suchat
    :cool: :cool: :cool:

22. suchat

0
    2
    3

โหด แบบ:N/A นะครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนครับ

suchat

23. vx80

vx80 New Member Member

3
    0
    0
    ผมสนใจของ mazda3 ตัว1.6 จากรูปที่ติดตั้งแปลว่าไม่ได้ต่อจากลิ้นเร่งเลยใช่มั้ยครับ เพราะจุดที่ต่อมันต้องขึ้นไปผ่านกรองอากาศเดิมแล้ววนกลับมาที่ลิ้นเร่งอีก

24. ไส่อีจี เครื่องดี 15 บีวีเทค เท่าไรครับ

25. โจ้SM4

โจ้SM4 New Member Member

118
    0
    0
    ของวีออส ตัว เก่ามีไหมคับ.ราคาเท่าไหร่คับ

26. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แจ๊สใหม่มีมั๊ยครับ รบกวน pm บอกด้วยคับ ขอบคุณคับ

27. vioos

vioos Guest

0
    0
    0
    คือตรงรุ่นวีออสเก่านี่ถ้าตัวกรองหมดสภาพใส่กัวกรองรุ่นอื่นได้ไหมขนาดท่อที่มีมามาตรฐานหารุ่นอื่นแทนได้รึเปล่าถ้าย้ายแบตแล้วใส่ของยาริสดีกว่าไม๊

28. R_V_D

R_V_D Guest

0
    0
    0
    ช่วงนี้ยังมีส่วนลดอยุ่รึเปล่าครับ สนใจของแลนเซอร์ตามรูปข้างบน

29. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ New Member VIP

623
    8
    0
    ของยาลิสเท่าไหร่คับ

30. suchat

0
    2
    3
    ชุด Kit carbon Toyota YARIS มีดังนี้ ครับ

ส่วนลด สำหรับ ชุดKit Toyota Yaris ทุกรุ่น 30%

link:
    http://www.vin-cargoods.com/search.php?Brand_Id=0&Item_For_Car_Type=0&Item_Group=ALL&keyword=kit||yaris&Item_Status=0&start=0&no=20&sort_col=Item_Retail_Price1&sort_by=asc

INP-023 ชุดAIR POWER KIT (กรอง) To Yaris'06 (ทรงHKS) (Simota) #HS-101

INP-035 ชุดAIR POWER KIT (กรอง) Simota-CARBON-CB To Yaris (CB-312)

INP-037 ชุดAIR POWER KIT (กรอง) Simota-CARBON-CB To Yaris (CB-314)

ขอขอบคุณทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนครับ

suchat
    :cool:

แบ่งปันหน้านี้