REVIEW :: HONDA ACCESS :: Sport Pedal for ACCORD G8 [2008-2012]

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 25 มิถุนายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    REVIEW :: HONDA ACCESS :: Sport Pedal for ACCORD G8 [2008-2012]

ขอเพิ่มความ Sport ให้กับรถที่หลายๆ ท่านของแต่งให้ดูหรูหร่าขึ้นอีกนิดด้วย ชุด พักเท้า เบรค และคันเร่ง จาก Honda Access ซึ่งเป็น Sport Pedal Set ออกแบบมาตรงรุ่นให้กับ Accord G8 ซึ่งก็คือรถ Accord ที่ออกจำหน่ายตั้งแต่ปี 2008 นั้นเองครับ

ตัวชิ้นงานก็จะเป็นอลูมิเนียมปั้มขึ้นรูป และมีชุดปุ่มยาง โครงสร้างสวยงาม มองดูแล้วสวยขึ้นแน่นอน

Part No. 08U74-TA0-700

ราคาอยู่ที่ 2500 ยังไม่รวม Vat นะครับ

มาดู ชิ้นงานกันครับ

ติดตั้งเองก็ได้นะครับ ต้องใช้สว่านกับรีเวส เพื่อยึดเข้ากับแป้นพักเท้าเดิมๆ เดี่ยวตอนติดตั้งจะเอามา รีวิวให้ดูเล่นอีกทีนะครับ ผิดถูกประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย เพียงต้องการนำเสนอข้อมูลเพิ่มเติม ไม่ได้หวังผลใดๆในทางการค้า ผมเองพยายามหาข้อมูลไม่ค่อยมี เลยทำรีวิวแบบนี้ขึ้นมาเผื่อจะมีประโยชน์กับคนที่สนใจ สวัสดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้