REVIEW :: ACCORD G8 :: Steering Wheel and Parts

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 3 สิงหาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    REVIEW :: ACCORD G8 :: Steering Wheel and Parts [ พวงมาลัย Multi Function และ อื่นๆ ]

ก็ไม่มีอะไรมากครับ พยายาม Search หาข้อมูล พวงมาลัยตัวนี้ไม่เคยเห็นว่ามีใครแกะให้ดู เป็นชิ้นๆ เลย เอาสักหน่อยครับ มาเป็นชิ้นๆ กันเลย หลายๆ อย่างไม่ว่าจะเป็นพวงมาลัยและส่วนประกอบที่ต้องใช้

บนพวงมาลัยมีอะไรอยู่บ้างเนี้ย มาดูกัน เล่นๆ ครับ

ลูก Airbag ที่พวงมาลัยครับ

ชุด Cable Reel แล้วก็ก้านบังคับปัดน้ำฝนกับสวิทช์เปิดปิดไฟ

ปลั๊กหลัง Cable Reel มี PIN มาเพียบๆ

ไฟรูกุญแจ ครับ เดี่ยวน่าจะหาแพงใส่รถ อื่นๆ ได้บ้างนะเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้