R33 GTR-GTS

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย Bh MotorSports, 4 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    ผมอยากทราบข้อแตกต่างของ R33GTR-GTS แตกต่างกันยังไงครับ

2. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    33GT-St เครื่อง RB25DET ขับหลัง ไม่โปง ไฟเลี้ยวแก้มหน้าฝังเรียบ ไม่มีเกจวัด3ตัว วัดบูสในหน้าปัด
    33GT-R เครนื่อง RB26DETT ขับ4 โปงรอบคัน ไฟเลี้ยวแก้มหน้าเป็นเม็ด มีเกจวัด3ตัว วัดบูสอยู่รวมกับเกจวัด3ตัว

ประมาณนี้แต่ถ้าลงรายระเอียดมีมากกว่านี้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้