R11 พี่ๆ คนไหนเปลี่ยนเบาะหนังมาถ่ายรูปมาให้ดูบ้างจิครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย FirstCar, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FirstCar

FirstCar New Member Member

105
    0
    0
    รถ Presea R11 ครับ อยากเห็นอ่ะครับ ถ้าเปลี่ยนเป็นเบาะหนังแล้วมันจะสวยกว่าเบาะกำมะหยี่ไม๊ (มันต้องสวยกว่าแน่ๆ ) แล้วถ้าจะเปลี่ยนควรใช้สีอะไรดี ถ้าพี่ๆ คนไหนเปลี่ยนมาขอดูรูปหน่อยนะครับ

เบาะกำมะหยี่มันเหม็นควันติดกับเบาะเลยอ่ะครับแล้วก็เริ่มขาดละ เลยอยากเปลี่ยน

ขอบคุณนะครับ

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เเล้วเเต่ชอบเลยครับผมใช้ R10 นะเเต่เปลี่ยเป็นเบาะหนังเเล้ว

ส่วนเรื่องสีก็ตามชอบเลยว่าชอบเเนวไหน

ชอบเเนวรถหรูๆก็สีครีม

ถ้าชอบเเนวสปอร์ตก็สีดำหรือสีโทนเข้มไปเลยครับ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ที่ร้านมีรับทำอยู่ด้วยน่ะ สนใจรึเปล่า เดี๋ยวให้ราคาพิเศษเลย :)

4. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ร้านเดียวกะ พี่ที่เพิ่งแต่งงานไปป่ะ คับ อิอิอิ

5. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ราคา เท่าไร ครับ เบาะ หน้าหลัง เเล้ว ประตูข้าง ราคาเท่าไร R11

6. PeMhom

1,163
    3
    0
    เริ่มต้นที่ 8,500 อันนี้ขึ้นอยู่กับเกรดคุณภาพของหนัง ด้วย ถ้าเอาหนังเกรดเดียวกับโชว์รูม(รถญี่ปุ่น) ก็ 12,000 จะให้ดูตัวอย่างที่รถผมก็ใช่ที่ งานยังไม่เนี๊ยบพอ แค่พอทน เพราะตอนผมทำไม่ได้คิดจะเอารถคันนี้ไว้ใช้เอง ช่วงนั้น ขายรถ เลยยัดแบบงานเตะออก ส่งรถเข้าเช้า เย็น รับรถ ก็จบล่ะ จะให้มันเนี๊ยบคงไม่ใช่ที่
    อยู่แถวไหนล่ะครับ ผมเปิดประดับยนต์ อยู่แถววัชรพล ถ้าอยู่ไม่ไกลคงต้องรบกวนลองมาคุยกัน
    มีงานตัวอย่างกับชนิดหนังให้ดูอยู่ที่ร้าน แต่ถ้าให้ดีลองสำรวจราคาดูก่อนก็ได้น่ะ ไม่ค่อยหนีกันเท่าไรหรอก
    อยู่ที่ว่าสบายใจทำที่ไหน ถูกแพงกว่ากันนิดหน่อย ไกล้-ไกลแค่ไหน ลองชั่งใจดูครับ เพราะต้องวิ่งเข้า-ออก มาถอดทิ้งไว้แล้วกลับมาใส่ หรือจะเอาสะดวกให้วิ่งไปถอดเสร็จแล้วเอากลับไปใส่ให้ มันก็ได้อ่ะน่ะ สนใจก็มาคุยกันครับ 081 821 9339

7. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ที่ร้านรับทำเบาะด้วยหรอคับ เดี๋ยวว่างๆๆเข้าไปคุยด้วยดีกว่า..........................

8. PeMhom

1,163
    3
    0
    ทำทั้งเบาะทั้งเคฟลาห์ล่ะ อย่างว่าหุ้นใหญ่เค้าเจ้าพ่อเคฟลาห์
    ตอนนี้รถที่ร้าน L200 ลง 2 เจภายในตรงไหน ถอดทำได้ พ่อไล่ทำ ซะหมดเลย
    อีกเรื่องนึง เพื่อนท่านเข้ารอบ 10 คน มิตซูฯ ชิงเงินล้านแล้วน่ะ ไม่กี่วันก็รู้ผลแล้ว ล้างท้องรอถล่มกันเลยดีกว่า

9. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    จัดไปครับ พี่หม่อม

10. BoyZa

BoyZa New Member Member

94
    2
    0
    น่าสนแฮะ

11. tolstoy

tolstoy New Member Member

14
    0
    0
    ซื้อมามันก็เป็นหนังมาแล้วอ่ะครับ

12. PeMhom

1,163
    3
    0
    แล้วอยากทำคอนโซลลายไม้..หรือจะทำเคฟลาห์เพิ่มรึเปล่าล่ะ
    ได้อยู่น่ะ :p ช่วงนี้ต้องปั้นยอดหน่อย หลังสงการต์ เงียบจริงๆเลย

13. PeMhom

1,163
    3
    0
    พึ่งหารูปเจอ ดูไปพลางๆก่อนล่ะกัน อย่างที่บอกงานคันนี้งานแตะออก ราคาไม่ถึงหมื่น อยากได้เนียนๆเดี๋ยวจัดให้
    สองรูปล่างมาจาก A31 งานจะเนียนขึ้นมาหน่อยเพราะตั้งใจทำใช้เอง ระยะเวลากับราคาก็จะขึ้นมาอีกนิด
    บอกตามตรงรับงานมาก็ส่งต่อเค้าอีกที แต่ผมจะได้ราคาพิเศษ เพราะมีการดิวกันอยู่ ช่วงทำรถขาย มีรถในมืออยู่เยอะ ตอนหลังหมุนไม่ทัน ก็ยังติดมืออยู่เยอะเหมือนกัน 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้