PUMA FAEAST SERIES CHAMPION SHIP สนามที่2

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Fly Away Home, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    PUMA FAEAST SERIES CHAMPION SHIP​

สนามที่2 ณ สนามพีระเซอร์กิต พัทยา

วันที่23-25พฤษภาคม 2551​

ศึกเก็บคะแนนสะสมชิงแชมป์ประจำปีความมันส์ที่ท้าทายงานใหญ่ที่ไม่ควรพลาด

รหัสและรุ่นการแข่งขัน ​

รหัส ลักษณะ
    F1 รถยนต์2 ล้อหน้าไม่เกิน 1,600 C.C ไม่มีวาวล์แปรผัน
    F1 S รถยนต์ 2 ล้อหน้าไม่เกิน 1,500 C.C มีวาวล์แปรผัน
    F2 รถยนต์ 2 ล้อหน้ามี TURBO
    F3 รถยนต์ 2 ล้อหน้าไม่จำกัด C.C และวาวล์แปรผัน
    F3 S รถยนต์ 2 ล้อหน้าไม่เกิน 1,600 C.C มีวาวล์แปรผัน
    F4 A รถยนต์ขับเคลื่อน 4 ล้อ ระดับ A ( LEVEL A )
    F4 B รถยนต์ขับเคลื่อน 4 ล้อ ระดับ B ( LEVEL B )
    F5 รถยนต์ขับเคลื่อน 2 ล้อหลัง
    F6 N รถยนต์ RETRO CAR NA

F6 T รถยนต์ RETRO CAR ระบบอัดอากาศ
    F70 รถยนต์ VW OPEN
    F7 A รถยนต์ VW STREET A
    F7 B รถยนต์ VW STREET B
    F8 DRIFT VOTEนับผลการแข่งขันจากผู้เข้าชม

F9 OPEN UNLIMITEDไม่จำกัดเกรดนักแข่ง รถยนต์ และยาง

F10 CHAMP CARไม่จำกัดเกรดนักแข่งและยาง ใช้ระบบถ่วงน้ำหนัก

F11 STREET TRUCKรถกระบะเบนซิน / ดีเซล ไม่จำกัดเกรดนักแข่ง ยางเรเดียล

- อัคราค่าสมัครก่อนวันที่ 20 พฤษภาคม 51 ค่าสมัคร รุ่นละ 1,850 บาท โทร. 081-8379121
    - ซ้อมตามโปรแกรมในวันเสาร์ + ควอลิฟายด์ + WARM UP LAP + แข่ง RACE 1 วันเสาร์ +RACE 2 วันอาทิตย์
    - ถ้วยรางวัลตามกำหนด + เงินรางวัล + ของรางวัล

*F1-F7Bใช้ยางเรเดียล,จำกัดเกรดนักแข่งไม่เกินเกรดC,รถแข่งทุกคันต้องผ่านการตรวจสภาพ

รหัสและรู่นการแข่งขันของCAR CLUB
    รหัส ลักษณะ
    C1 VIOS CLUB THAILAND
    C2 BLUE BIRD CLUB CLASS A
    BLUE BIRD CLUB CLASS B

C3 TAKE OFF ( MITSUBISHI )
    C4 WON GROUP ( OPEL )
    C5 AUTO SQ ( AUDI ,VOLK )
    C6 BMW E30 THAILAND CLASS A
    BMW E30 THAILAND CLASS B
    BMW E30 THAILAND CLASS C

C7 DAIHATSU NA
    DAIHATSU TURBO

C8 CITY MANIA ( HONDA )
    C9 LANCER CLUB ( MITSUBISHI )
    C10 CLUB 4 G ( MITSUBISHI )
    C11 SUNNY THAILAND UNDER 1,600 CC
    SUNNY THAILAND SR SERIES

C12 EURO CLUB
    C13 PRESS & LADY CUP
    C14 UNIVERSITY CLUB

วันศุกร์
    - ฝึกซ้อม / CIRCUIT TRANING
    - แข่งขัน THAILAND BEST OF THE BEST ( TBTB ) ค้นหา 10 อันดับรถเร็วที่สุดในรูปแบบ CIRCUIT สนามที่ 1
    * ค่าสมัครTBTB รุ่นละ 1,000 บาท (นักแข่งใน PFSC 08 รับสิทธิพิเศษลด 50 % เหลือรุ่นละ 500 บาท สามารถร่วมกิจกรรมในวันศุกร์ได้ตลอดวัน
    * รถที่ติด 10 อันดับ จะได้รับการถ่ายรูปลงนิตยสาร และรายการ EXXTREME LIFE ช่อง 11
    วันเสาร์
    - แข่งขัน BIG - TEAM ในช่วงเย็น ( รับสมัครไม่เกิน 10 ทีม ทีมละ 2 คัน ค่าสมัครทีมละ 1,850 บาท )การจับคู่เกรดนักแข่งต้องเป็นA+C,B+C,หรือC+C ห้ามA+A,หรือA+B
    - งานแสดงเครื่องเสียงและ DANCER

วันอาทิตย์
    - SHOW รถสวยในเซอร์กิต

มีข้อสงสัยหรืออยากสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่หมายเลข089-182-2188 ครับ

2. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    กำหนดการวันเสาร์และอาทิตย์ครับโหลดไปดูกันได้เลยครับ
    แถมอีกนิดครับTBTB
    View attachment 959910

View attachment 959911

3. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    แก้ไขล่าสุด: 30 เมษายน 2008
  4. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ไปด้วย

5. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38

คราวนี้มาเร็วแฮะ :D:D:D

6. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    จะไปดีม๊ายน๊อ . . .

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แข่ง 2 race เลยเหรอคับ

8. 100cent

100cent New Member Member

115
    1
    0
    รายการมันเยอะ แข่งมะทันแล้วพี่..55

9. Tuned by LIM

Tuned by LIM New Member Moderator

62
    3
    0
    ดันแข่งวันเดียวกันกะรายการ TOYOTA ONE MAKE RACE สนามแรก ที่จ.สระบุรี เซ็งเลยคับผม

10. Fly Away Home

328
    5
    0
    คราวนี้ไม่ธรรมดาอีกตรงที่ว่ามีสปอร์นเซอร์ใจดีแจกเงินรางวัลเพิ่มขึ้นอีกแต่ทางเราของอุปไว้ก่อนครับ
    ทางเราจะพยายามหามาให้มากกว่านี้นะครับเพื่อให้นักแข่งครับไม่ใช่ว่ามาเร็วอย่างเดียวนะครับ.......................อิอิ

11. Fly Away Home

328
    5
    0
    ไปซิครับ..............................................อิอิ

12. Fly Away Home

328
    5
    0
    ครับเหมือนสนามที่1เลยครับ

13. Fly Away Home

328
    5
    0
    แข่งทันอยู่แล้วอ่ะครับ

14. Fly Away Home

328
    5
    0
    ใจเย็นๆๆนะครับ

15. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    โอ้ยๆๆๆๆๆๆอยากไปครับ...........แต่สมาชิก BLUEBIRD CLUB ไม่พร้อมกันเลยครับ.........ไงเจอกันสนาม 4 ครับ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
  17. Tor_san

Tor_san Member Member

43
    0
    6
    Upให้ครับ

18. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0

ไปด้วยดิ.......:D:D:D

19. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รออออมานานแล้ว ไปแน่นอนครับ แล้วเจอกัน!!!

20. Fly Away Home

328
    5
    0
    ไม่ได้ครับงานนี้ถ้าไม่ไปไม่ยอมจิงๆด้วยอ่ะแร้วใครจะพาผมไปESSO RACING SCHOOL อ่ะ
    ขาดพวกท่านผมก้อไม่ได้เสียวเอ้ยไม่มันส์ซิงานนี้.........................................................................อิอิ

21. Fly Away Home

328
    5
    0
    ตามกันไปติดเลยนะครับ

22. Fly Away Home

328
    5
    0
    ขอบคุณครับ

23. Fly Away Home

328
    5
    0
    ขอบคุณครับ

24. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ไปดีป่าวหว่า :D

25. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    น่าสนใจ เดี๋ยวขอหมุนตังค์ก่อน

26. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    น่าไปอะ

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจอกาน ๆ

28. icecools

icecools New Member VIP

127
    0
    0
    คุณกล้วยไม่ไปได้ไงครับพาเพื่อนหญิงไปเยอะนะช่วงนี้เจ็บอกจังเลย

29. icecools

icecools New Member VIP

127
    0
    0
    รับทราบครับท่าน

30. Fly Away Home

328
    5
    0
    ไปดิไปมิ้งติ้งก้อได้แต่นิวต้องไปแข่งด้วยนะนะนะนะ.............................................................อิอิ
    ไปมิตติ้งแบบยกคลับเลยก้อได้ครับไม่ไปงอนนะตัวเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้