nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    11 พ.ค. 2551เปงของเพชรบูรณ์ครายสนใจเข้าปายดูในกระทู้กันได้นะค่ะ...ส่วน...ของพิดโลกเปงวัน พุธ ที่ 21 พ.ค. 2551 นี้ค่ะ....+______+

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  1. แวะเวียนมาทักทาย...สมาชิก..กาน..เงียบจางเยย...หายปายไหนกันเหมด
    +___________+

2. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    มารายงานตัวแล้วครับช่วงนี้งานเข้าอ่ะ

เลยไม่ค่อยเข้ามาตอบเลยโทษที่ครับ

3. แหม..แหม...งานเข้าเยอะ...เอาของเข้าคน..ก็ใช่ย่อยนะ...เอสคุง +_________+

4. อุตรดิตถ์....มีครายสนจาย...ปายร่วม meeting กะทางเพชรบูรณ์ บ้างคร้า.....
    ถ้าไงก็ลงกระทู้ตอบมาได้นะคร้า...จาด้ายปายพร้อมๆกันอ่ะ.....+__________+

5. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    ตอบไปแย้วว่าจาไปครับ

6. เอสคุงสงสายว่าจามีแค่เราสองคันเท่านั้นเองล่ะมั่งเนี้ย.....+_______________+

7. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    อืมไม่เปนรายก้อใจเรามานรัก nv อ่ะเพื่อน

8. พักนี้มายเหงมีครายเข้ามาตอบกระทู้บ้างเลยอ่ะ...
    สงสายงานเค้าจายุ่งกาน....ทั้งนั้น...
    อืม........:| +_____________+

9. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    แวะเข้ามาเยี่ยมเยียนเพื่อนสมาชิกกัน
    ทำไมเงียบจัง....เห็นว่าไปแต่งรถกันใหญ่เลย...ไม่ยอมเอารูปมาลงให้ดูกันเลยนะ
    วันนี้ก็ฝนตก เลยไม่ได้ไปรวมตัวกันเลยนะ
    เอาไว้ว่างๆ เดี๋ยวผมจะเอาโฉมใหม่ไปให้ดู จะเปลี่ยนอีกล่ะ...(เบื่อของเก่า).... :)

10. แหมๆๆๆ คุณโจ้เนี้ยเบื่อง่ายจังเลยนะค่ะ.....เห็นขับรถทีอย่างกะพายุ....
    สงสัยกลัวรถเปียกฝน...

11. รถ ตุ๊กฟั่นเฟือน.....เนื่องจากมี..นกกระจอก..บินมาชน..ไฟเลียวซีกซ้ายแจก....ต้องทำแผลก่อน.
    ตอนนี้ก็เลยเปลี่ยน...จากตาเหลือง..เปงตาขาว..แย้วอ่ะ...+______________+

12. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    สงสายนกกะจอกคงจาตัวใหญ่เล่นซ่ะแก้มซ้ายพับในเลยอ่ะ

เอาซ่ะช่างปาจามคลับเเหงื่อแตกเลยน่ะคุณตุ๊กฟั่นเฟื่อน อิอิอิอิอิอิอิ

13. ชนอย่างมีศิลป์.....รถตัวเองพัง..แต่รถคู่กรณีมายเปงราย....สักกะนิด
    โห่..เปงปลื้ม..เหลือเกินตรู....อิอิ+______________+

14. เอสคุง...เปลี่ยนรูปรถได้แย้ว....เอาของใหม่มาโชว์กานหน่อยดิ...
    +___________+อิอิ

15. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    รถยังไม่ได้ล้างเลยอ่ะเดี๋ยววานหน้าค่อยเปลี่ยนอิอิอิอิ

16. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    ทามไมเงียบจังเลย

17. นั้นนะสิ...รู้สึกว่า..nv อุตรดิตถ์..จาเงียบหายกานปายหนายหมด
    แล้วอย่างงี้เวลา...รวมรถ nv จามีครายมารวมล่ะเนี้ย...น่าเศร้าจัง

18. วันพุธ ที่ 21 พฤษภาคม 2551 นี้ เวลานัด....19.30 เป็นต้นปาย
    ครายสนจายไป meeting พิดโล...กานบ้างคร้า....ลงกระทู้ตอบกานได้เลย..จาได้นัดรวมพลปายพร้อมๆๆกาน

19. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    สวัสดีครับเพื่อนชาว NV Club อุตรดิตถ์และจังหวัดอื่นๆ
    ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาเลย หลายวันอยู่ครับ
    พอดีออกไปราชการ ชลบุรี ระยอง และก็จันทุบรีมาครับ พึ่งกลับมาถึงเมื่อเย็นนี้เอง

สำหรับเรื่องการไป meeting ที่อื่น หรือจังหวัดอื่นก็น่าสนใจดีครับ อยากไป แต่ไม่มีเงินเติมน้ำมันอ่ะ เพราะเงินหมดไปกับทะเลหมดล่ะ :) อีกอย่าง ไม่มีคู่ไปด้วยนะครับ :D
    เอาไว้ Meeting กันแล้วก็เอารูปมาให้ดูกันบ้างนะ
    แล้วว่างๆ จะเอารถที่ใส่ล้อใหม่ไปให้ดู :D กันครับ

จบข่าว
    Pepsi Summer

20. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    ถึงว่าพี่โจ้หายไปไหนที่แท้แอบไปเที่ยวทะเลนี้เองอิอิอิอิอิออิ

21. เป็นยังไงบางคับพี่โจ๋ไปเที่ยวทะเลสนุกไม่คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 พฤษภาคม 2008
  22. ฝากข่าว..ถึงพี่โจ้..ค่ะ....
    ถ้าจะปายจริงๆปายด้วยกานก็ได้ค่ะ...เพราะเอสคุง..เค้าก็เอารถปาย......
    ตุ๊กฟั่นเฟือนก็เอารถปาย.....จาได้ปายทำความรู้จักกันค่ะ.......

ปล.ไม่มีคู่ปายมันก็ไม่ได้เปนสิ่งจำเป็นสักกะหน่อย....ปายหาเอาข้างหน้าก็ได้ +________+

23. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    พูดเข้าข้างตัวเองอีกแล้วน่ะเพื่อนคำว่าปายหาเอาข้างหน้าอ่ะ

24. pepsi_summer

68
    4
    0
    อืม...น่าสนนะไปหาเอาข้างหน้าเนี่ย....แต่จะหาได้หรือเปล่านี่ซิไม่รู้นะ
    แต่ยังไงก็อยากได้แบบไปด้วยกันเลยอ่ะครับ...ช่วยหาให้หน่อยซิ...:)
    พักนี้รู้สึกว่าน้องๆ เข้าร้านแมวไปแต่งกันบ่อยดีนะ....แต่งกันให้สวยเลยนะครับ
    ชลบุรีเค้าสุดสวยกว่านี้อีกนะ

Pepsi Summer

25. ฝากข่าวถึงคุงโจ้....
    ถ้ามานหาได้ง่ายๆๆตุ๊กฟั่นเฟือน..ก็คงมีแย้วอ่ะนะ
    แต่คุงโจ้คงหาได้ง่ายกว่าเราเพราะ..แต่คุงโจ้มายเอาเองมากว่ามั่ง อิอิ

ปล.ถ้าสนจายปายด้วยกาน..โทรหากานได้นะค่ะ..ตลอด 24 ชม.

26. อิจฉาโว้ย เครียดๆๆๆ หาใหม่ไม่ได้ซักที่อ่ะ ไม่มีใครนั้งข้างๆๆเลยโว้ย

27. pepsi_summer

68
    4
    0
    แอบรู้อีกนะว่าไม่ยอมรับใครอ่ะ....แบบว่าผมเลือกเยอะอ่ะครับ :D
    แล้วยังไงจะโทรไปหานะ

28. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  29. pepsi_summer

68
    4
    0
    ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลย
    ไม่ได้ขับรถออกไปไหนเลยครับ.....เพื่อนๆ สมาชิกขับไปไหนกันบ้าง
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้