nv van ล้อหลังดังครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย hook upss, 23 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hook upss

hook upss New Member Member

15
    0
    0
    รถผมเวลาออกตัวจะสะดุดที่ล้อหลังด้านซ้ายครับผม อาการเหมือนว่าจะติดอะไรสักอย่าง แต่พอเร่งสักพักก็จะลั่นดังปั๊กก แล้วก็ไปได้ครับผม ผมคิดว่าเป็นที่เบรกหลังรึป่าวป่าวครับ ใครมีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยครับผม

2. ลูกปืนหรือป่าวครับ

3. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    อาการเบรคติดครับ ลองถอดดูเบรคหลัง กับสายเบรคมือครับ :)

4. hook upss

hook upss New Member Member

15
    0
    0
    ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองดูนะครับ

5. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ตามพี่ดิวเลยครับ

ของเพื่อนผมก้อเคยเป็นอาการคือเบรคค้างครับ

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    สายเบรคมือหลังนะ สายมันค้างนะครับผม

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ความเห็นพี่เบิ้มเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้