NV CLUB ระยอง MEETING (กินหมูย่างกันอ่ะนะ) พุธที่ 2 ธันวาคม 52

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายยุทธนา ประสาทสิทธิ์, 28 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

คนนี้อ่ะครับ เป็นคนถ่าย.............................:D:D:D

2. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ลืมป่าวเอ๋ย อิอิ รอชม อิอิ

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาชมรูปครับผม

4. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    คนสวยถ่ายรูปไปทำอะไรหรือเปล่า ไม่เห็นเอามาลงเลย ไม่ต้องไปอายคน
    เร็วนะจ๊ะ คุนคนสวย พีพี่จะรอนะ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    คงอายพุงป๋านกน่านแหละ555

6. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0

เราไปกันสองคนดีมั๊ย? อิอิ

7. ขอโทษ ค่ะ พวกพี่ๆ พอดีงานยุ่ง ไปหน่อย และ ก็ ติดวันพ่อ ต้องใช้กล้องค่ะ เดี๋ยวพรุ่งนี้ จัดให้นะค่ะ ใจเย็น

8. เอ้า ดู กันเข้าไปค่ะ ท่าน ใครเป็นใครดูเอาเอง เด้อ

9. คุณพี่ค่ะขอโทษทีค่ะ ไปแต่ข้อความรูปไม่ไป เด๋วลองใหม่ ก็ หนูไม่ได้จบคอมมาอ่ะ มันก็เลย แป๊ก อิอิ

10. มาแล้วจ้าดูกันเลยนะ
    ว่าแต่คุณพี่นกเนี๊ยนัดน้อง6โมงกลับไปอยู่ที่อู่ซะงั้น

11. มีต่อจ้า

12. สุดท้ายแล้ว

13. ฮ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอิ๊กๆ เสียดายจัง ไม่มีรูปกะเค้าเลย อิอิ

14. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
  15. คุณพี่นก อย่าลืมสัญญาที่ให้ไว้นะเมื่อวันมิตติ้ง บอกว่าจะให้ที่ครอบท้ายกันชน 2 ข้าง ได้เมื่อไรจะไปเอาถึงที่เลย นะจ๊ะ

16. น่าสนุกจังครับ...เสียดายมะได้ไปร่วม....
    ไว้โอกาสหน้าละกันครับ....

17. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    นัดเมื่อไรเนี่ย ไม่เหงรู้เรื่อง เลย อ่ะ

18. เขาโทรหาแกไม่ติดนะดิ:p

19. gar555

gar555 New Member Member

71
    0
    0
    รอดูรูปเช่นกันคร้าฟอยากเห็นว่าเป็นงครับ ผมน้องใหม่ครับ ชอบ NV แต่งมากๆ ซื้อมาคันซ่อมเองทั้งคันเลยครับแต่เซงเวลาตั้งวาล์วครับ แผ่นซิมแพงโครตกันชนหน้าไฟเบอร์ก็แพง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้