NV CLUB ระยอง MEETING (กินหมูย่างกันอ่ะนะ) พุธที่ 2 ธันวาคม 52

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายยุทธนา ประสาทสิทธิ์, 28 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    :D:D:D

สืบเนื่องจากได้รับมอบหมายจากพี่นก NV FULL ให้ลงกระทู้นัดสมาชิก NV CLUB ระยอง(จริงๆแล้วสมาชิกคนไหนอยากมาก้อมาได้นะครับ...ไม่ได้จำกัดว่าต้องอยู่ระยองนะครับ) กินหมูย่าง...พบปะสังสรรค์....
    พูดคุยกันและทำความรู้จักกัน....ที่ร้านหมูย่าง"พระราม9"สาย ค.2 นะครับ...ตั้งแต่เวลา 18:00 น. เป็นต้นไป.....มากันเยอะๆนะครับ....

:D:D:D

ปล.ถ้าใครยังไม่เคยมา...โทรถามได้นะครับ...:)

1. ถ้าไปจะมีที่พักไหมครับ ไม่อยากนอนคนเดียว

2. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    ไปด้วย ๆ ๆ หมอนัดวันที่ 1 ต้องกลับระยองอยู่แล้ว แต่มะมีรถไป พี่นกมารับด้วย คริคริ

3. :D....กลัวเหงา...ว่างั้นเถอะ.....เด๋วหาหมอนข้างดิ้นได้ให้เอาปะครับ....อิอิ...:D

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อดไปอ่ะ ติดลูกคนใหม่ครับ
    รอชมภาพดีกว่า

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    พี่นก แอบกินมู๋ ????????????????????????????? :D

6. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    หาเรื่องไปหน้างานที่ระยองดีฝ่า ระยองๆๆๆ...................:D:D:D

7. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    เด่วดูก่อน

8. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    นัดมาเลย ที่ใหนดีคับคุณ BOSSAPP ผมจะไปรับ
    พี่หนุ่มมานะนะจะพาไปดูโคโยตี้ สาวสวยสวยฮิ
    ส่วนคนที่จะมาระยองผมจะหาที่ผักให้พร้อมน้องน้องบริการนะ
    ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงาน

9. :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    ต้อง(ขอเมีย)ไปให้ได้

10. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    โอววววว

ถ้ามีหมอนข้างให้น่าสนใจมากมาย อิอิ

11. อยากไป อยากไป จะได้ไปมั้ย น๊า เรา รอลุ้น พี่ๆ ไปกันกี่คน หนูยังไม่รู้จักใครเลย ไม่เคย มิตติ้ง ไปได้ อ่ะป่าว

12. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    แอบดูชาวระยองคุยกันฮิ......

13. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ทำไมไม่ เป็นเสาร์ อาทิต ฮึ๊ [​IMG]

14. BEEKITTY

216
    6
    0
    มาซิจ๊ะ เอารถมาด้วนะ จะดูอาการให้ ไม่ต้องกลั่ว
    พี่จะดูแลเป็นอย่างดีดีดี้ นะจะบอกให้ฮิ

15. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    พี่นกมารับด้วย ที่ โรงแรมใหนซักแห่งในระยอง เดี๋ยวโทรบอกที่หมายอีกที รับทราบนะ

16. :cry::cry::cry:......โดนหวย..รับทานเรียบเลย...มีแนวโน้มว่าจะไม่ได้ไปแล้วมั้ง...(ไม่มีกะตังอ่ะ)....ทำไงดี..

ป๋านกช่วยด้วย........:cry::cry::cry:

17. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ป๋าอ้วนเอ้ย ทะมายม่ายเสาร์-ทิตย์ล่ะยะหล่อน
    แล้วยังงี้คนทำงานก็ไม่ต้องแด๊กกันพอดีฮี่ฮี่ฮี่

---------- Post added at 22:56:45 ---------- Previous post was at 22:56:28 ----------

ป๋าอ้วนเอ้ย ทะมายม่ายเสาร์-ทิตย์ล่ะยะหล่อน
    แล้วยังงี้คนทำงานก็ไม่ต้องแด๊กกันพอดีฮี่ฮี่ฮี่

18. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ใครก็ได้ครับ เข้ามารับผมด้วย พรุ่งนี้ทำงานอยู่ระยอง แถวๆ IRPC

ปล.ไม่ได้เอารถไปอ่ะ แต่อยากไป..............................:D:D:D

---------- Post added at 23:38:53 ---------- Previous post was at 23:38:49 ----------

ใครก็ได้ครับ เข้ามารับผมด้วย พรุ่งนี้ทำงานอยู่ระยอง แถวๆ IRPC

ปล.ไม่ได้เอารถไปอ่ะ แต่อยากไป..............................:D:D:D

19. ไปปปปปปปป ด้วยนะนะนะนะ เจอกันตอนเย็นนะ อิอิ พี่นกอย่าลืมเสื้อล่ะ

20. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    เดียวเวะไปทักทายแต่คงไม่ได้กินครับ เมีย ติดหนังครู กุ๊ก กำเวรจริงๆๆ

21. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ป่านนี้ตาอ้วนคงกินซะพุงยื่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนออกทะเลไปแล้วม้าง555

22. เด๋ว น้อง จะเอารูป มาลงให้ดูนะ จ๊ะ แต่ตอนนี้ ขอทำงานก่อน ฮิฮิ

23. BEEKITTY

216
    6
    0
    ขอบคุนคุนทุกท่าน ที่มาร่วมงานอย่างสุขสัน
    และขอบคุนอย่างสูงสำหรับคุนอ่ำที่มีใจมากๆที่อุส่าตามมาที่หลัง
    โอกาศหน้าคงได้พบกันที่ ผับโซไซตี้ นะจะ

24. Van X

1,247
    44
    48
    รอดูรูปจร้าาาาา..........................:D:D:D

25. singcoohteam

5,303
    108
    0
    รอลูบป๋านกจ้า
    (ลูบตูดนะ)555

26. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    รอชมรูปคร้าบๆ

27. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ขอชมหน่อย

28. วันนั้นผมไปเสนอหน้าแป๊บเดียวเองอ่ะ มะได้ถ่ายรูปด้วยกันเลย งานเข้าพอดี เอาไว้โอกาศหน้า จะเปิดซิงนอกรอบพัทยาซักทีจะดีมั้ยครับ ขอความคิดเห็นหน่อยๆๆๆๆๆๆๆ

ใครเป็นคนถ่ายรูปคร้าบ...รอชมคร้าบ(ไม่ได้ไปกะเค้า...อยากเห็นรูปครับ...)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้