Nitto headerturbo and The Mill Gymkhana สนาม 2 @ The mill รังสิต 27มีนาคม 2554

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 27 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    เดี๋ยวเอากระป้อวางเครื่องใหม่ก่อน จะไปเล่นด้วยคับ

2. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    มาเลย เครื่องเดิมแระ มันส์ดีเพ่

3. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ก่อนหน้างานที่แล้วที่คลองห้า ก็ทำแบบนี้ ครับ
    สนามแรกของปีนี้ ก็ทำอีกครับ
    เพื่อความสบายใจของทุกฝ่าย สนาม2ก็ต้องทำครับ
    ขออย่างเดียว เมื่อรู้ ต้องบอก ไม่ใช่ต้องพูด นะครับ

4. NooPloy Zaa

NooPloy Zaa New Member Member

8
    0
    0
    ก๊าฟฟ พี่อ๋องงง
    ก้อผมห่างหายไปนานนนหนิ
    แต่งานนี้ไม่พลาดดดด สนามใหม่ใหญ่จังงง
    ไปสำรวจมาและ^^

5. Aong-race-shop

671
    5
    18
  6. JuMDazz

JuMDazz New Member Member

11
    0
    0
    ไปแน่นอนครับ

7. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ใครจะเอาเต้นท์ โทรมาสั่งเลยนะครับ

8. NooPloy Zaa

8
    0
    0
    เอาแค่1ที่ คิดเท่าไหร่ครับ งานนี้ไปคนเดียว ^^

9. Aong-race-shop

671
    5
    18
    มาครับ เรียนเชิญเลยครับ

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อ๋องจองเต๊นท์สำหรับจอดรถ 2 คันนะ

11. NooPloy Zaa

8
    0
    0
    จองเต้นต์จอด1คันจ้าา
    แล้วจะโทรไปคอนเฟิมเน่อออ พี่อ๋อง

12. Aong-race-shop

671
    5
    18
    เรื่องจองเต้นท์นะครับ ใครที่มีความประสงค์ไม่อยากตากแดดนะครับ
    จอด 1คัน 300 บาท
    หากจองทั้งเต้นท์ 1500 บาท ครับ
    รบกวนโพส หรือติดต่อมาที่อ๋องได้เลยครับ
    0891620202
    รุ่นโอเพ่น ท่าจะมันส์ ทางพี่บอย จองมา 1เต้นท์ แระ
    สั่งจองได้เลยครับ เดี๋ยวร้อนนะ

13. Aong-race-shop

671
    5
    18
    พี่ปอม 1เต้นท์

14. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ได้ครับ แต่ถ้าหาเพื่อนได้อีกแนะนำให้เอาไปเลย 1เต้นท์ครับ

15. G-RANGSIT-59

G-RANGSIT-59 New Member Member

14
    0
    0
    ผมขอจอดข้างๆเต้น ได้ปะคาฟ คุณอ๋อง +_+

16. maibyvolvo

maibyvolvo New Member Member

8
    0
    0
    เจอร์ผมแน่นอน ใหม่ รังสิต 5555

17. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
    ใกล้วันแล้ว......เจอกันวันงานนะคร๊าบบบบบ

18. JuMDazz

JuMDazz New Member Member

11
    0
    0
  19. NooPloy Zaa

8
    0
    0
    ตื่นเต้นๆ
    อยากไปแล้ววววงานนี้
    ผมขอจอดข้างๆเต้นท์ด้วยและกานนะ

20. Aong-race-shop

671
    5
    18
    พรุ่งนี้แล้วววว

21. devil7j

devil7j New Member Member

17
    0
    0
    ต้องย้ายไปคลอง5ซะงั้นต้องรีบกลับชลบุรีเลยไม่ได้ตามไปเลย
    สู้ต่อไปครับการแข่งอย่างถูกต้องตามกฎต้องเดินหน้าต่อไปครับ
    ไม่อยากให้เล่นบนถนน พอจัดที่ให้เล่นก็มาไล่ซะงั้น

22. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    ไข้ขึ้นเลย หนาว+ฝนปรอย

ขลุกขลักแต่ก็พอได้อยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้