Nitto 3K Racing Car Thailand สนาม4@พีระเซอร์กิต 26-27 กันยา มาแว้วววว

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    Nitto 3K Racing Car Thailand 2009 สนามที่ 4 @พีระเซอร์กิต พัทยา วันที่ 25-26-27 กันยายน 2552 นี้ มาถึงแล้วจ้า พี่น้องสิงห์ทางโค้ง SUPERTRUCK-THAILAND

เช่นเดิมครับ สำหรับพวกเราชาว SUPERTRUCK-THAILAND ในรุ่น C21 ครับ 3 Class ถ้วยรางวัลรวม 15 ใบ เหมือนเดิม ครับ

และในรุ่น F11Y The Truck Young Stars เช่นเดิม (รับจำนวนจำกัด)

ค่าสมัคร เช่นเดิม คันละ 1,200 บาท ทั้ง 2 รุ่น

สำหรับท่านที่ ร่วมแข่งอยู่แล้ว จะทราบรายละเอียดต่างๆ อยู่แล้วครับ

สำหรับท่านใหม่ๆ หน้าใหม่ๆ รบกวน ติดต่อ - สอบถามเข้ามา ได้นะครับ ทั้งเรื่อง กฏ กติกา การชำระเงิน ทั้ง 2 รุ่น

083-0777735 , 081-1103003 หนึ่ง
    081-1103636 เอวี่

*****สนามนี้ ผมมีอีกหนึ่งจุดเพิ่มเติม จุดเล็กๆน้อยๆ แต่อยากให้พี่น้องเราทราบ พี่บังฝากบอกมายังนักแข่ง ซึ่งผมเอง และ หลายๆคน ที่แข่งอาจจะไม่เคยทราบเลย จุดนี้ ผมจะแจ้งให้ทราบนะครับ ถ้าผมลืม ทวงถามได้เลยครับ จะว่าสำคัญ ก็สำคัญนะครับ เป็นสิทธิ ของทุกท่านเลยครับ ไม่ควรมองข้าม*****

รายชื่อ ทั้ง C21 และ F11Y เช่นเดิม แจ้งความต้องการ และ สมัคร ชำระเงินผ่านทางเราได้เหมือนเดิม แต่..................สนามนี้หากใครมาได้ทันวันเสาร์ ถ้ามาได้นะครับ อยากให้มาลงลายมือชื่อ ในใบสมัคร แข่งด้วยตัวเอง ครับ จะดีมากๆ แก่ตัวนักแข่งเองเลยครับ.........:rolleyes:

หาก สงสัย หรือ ต้องการทราบรายละเอียดต่างๆเพิ่มเติม โปรดติดต่อ ทางเราได้ตลอดนะครับ
    หนึ่ง และ เอวี่ ครับ

*****โปรดอย่าหลงเชื่อ คำแอบอ้าง หากมีการแจ้ง หรือ มีข่าวว่า จะมีการยกเลิก - ยุบ รุ่น F11Y หรือ รุ่น C21 แล้วเปลี่ยนเป็นรุ่นอื่น หรือ ให้บุคคลอื่นดูแลแทนนะครับ ผม และ พี่บัง ยังจัดเช่นเดิม ครับ*****

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    รายละเอียดการชำระเงิน

รายละเอียด การชำระเงิน และ การสมัคร

สำหรับนักแข่งเดิม ทุกท่านจะทราบรายละเอียด อยู่แล้วนะครับ

ส่วนนักแข่งหน้าใหม่ ก็รบกวนโทรสอบถาม หากไม่เข้าใจนะครับ

ท่านสามารถชำระเงินค่าสมัคร โดยวิธีการโอน ได้ที่บัญชีเดิมนี้นะครับ
    ชื่อบัญชี : ชมพูนุช อ้วนลา ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา อ้อมน้อย เลขที่บัญชี 3094165878

ค่าสมัครแข่งรุ่นละ 1,200 เท่ากันนะครับ

ส่วนท่านที่ต้องการจอง ห้องพัก ก็ชำระเพิ่มค่าห้องพัก ได้ห้องละ 600 บาท (บางครั้งก็อาจจะได้ห้องละ 500 หากห้องละ 500 มีว่าง) แต่ก็แจ้งไว้เป็น 600 บาทครับ เพราะปกติ จะได้แต่ 600 บาทเป็นส่วนใหญ่ ปกติเลย

สนามนี้ ขอให้นักแข่ง โอนภายในวันที่ 19 กันยายน เป็นอย่างช้านะครับ (เหมือนเดิมครับล่วงหน้า 1 สัปดาห์) ทั้งค่าสมัคร และ ค่าห้องพัก

ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ที่ให้ความร่วมมือด้วยดี ตลอดมาครับ :D:D

3. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    รายชื่อนักแข่ง ในรุ่น C21 และ F11Y

รายชื่อนักแข่งในรุ่น C21 และ F11Y(ในสายพวกเรา Supertruck-Thailand)

รายชื่อในรุ่น C21 SUPERTRUCK-THAILAND
    Class A
    1.นายอภิชาติ สมประเสริฐ : พี่ดร มหาชัย รถเชฟวี่ โคโรลาโด้
    2.นายวรวัฒน์ รุ่งเรืองศรี : ไผ่ ECU SHOP รถมิตซู ไทรทัน
    3.นายบี แก้วเขียว : พัทยา รถมิตซู ไททั่น
    4.นิรุตติ์ ซาฟีอี : พัทยา รถ อีสุ TFR หัวเดี่ยว
    5.นายไชยยันต์ ศรีบุญตา : พัทยา รถ มิตซู ไททั่น

Class B
    1.นายสถาพร แย้มประดิษฐ์ : พี่โป้ง เชฟวี่ รถเชฟวี่ โคโรลาโด้ *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*
    2.นายณภัทร กลิ่นชื่น : พี่เอก MIDWAY รถมิตซู ไทรทันตอนเดียว
    3.นายธรรมศักดิ์ จารุฑีฆัมพร : กบ 1.9 Bar รถอีซุ ดราก้อนอายส์ *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*
    4.นายวิฑูรย์ ทรวดทรง : หนึ่ง 4doors รถอีซุ ดีแมกซ์ 4 ประตู
    5.นายศศินาท ห้อยมาลา : โหน่ง N.J Modify รถ D-max Auto *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*

Class C
    1.นายสามารถ เกิดพรธรรม : โต้ อยุธยา รถโตโยต้า ไมตี้แวน *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*
    2.นายศิริพงศ์ ปภังกรพิทักษ์ : น้าตี๋ดีเซล ชลบุรี รถฟอร์ด นิวเรนเจอร์
    3.นายอุดมศักดิ์ สุยะใอ่ : พี่เปา ร่วมกตัญญู รถอีซุ กู้ภัย *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*
    4.นายอรรถพันธ์ เจริญคล้า : พัทยา รถมิตซู ไททั่น
    5.นางสาวชมพูนุช อ้วนลา : เอวี่ MIDWAY รถอีซุ ดราก้อนอายส์ *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*
    6.
    7.

รายชื่อในรุ่น F11Y
    1.นายอภิชาติ สมประเสริฐ : พี่ดร มหาชัย รถเชฟวี่ โคโรลาโด้
    2.นายวรวัฒน์ รุ่งเรืองศรี : ไผ่ ECU SHOP รถมิตซู ไทรทัน
    3.นายศักดิ์ธัช เอี่ยมยิ้ม : ท็อป รวมช่างเชียงกง รถมิตซู ไทรทัน
    4.นายสถาพร แย้มประดิษฐ์ : พี่โป้ง เชฟวี่ รถเชฟวี่ โคโรลาโด้ *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*
    5.นายธรรมศักดิ์ จารุฑีฆัมพร : กบ 1.9 Bar รถอีซุ ดราก้อนอายส์ *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*
    6.นายอุดมศักดิ์ สุยะใอ่ : พี่เปา ร่วมกตัญญู รถอีซุ กู้ภัย *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*
    7.นายศิริพงศ์ ปภังกรพิทักษ์ : น้าตี๋ดีเซล ชลบุรี รถฟอร์ด นิวเรนเจอร์
    8.นางสาวชมพูนุช อ้วนลา : เอวี่ MIDWAY รถอีซุ ดราก้อนอายส์

จองที่พัก โรงแรม ลลดา วิลล่า พัทยาเหนือ
    1.พี่โป้ง โคโลลาโด้ 2 ห้อง *ชำระเรียบร้อยแล้ว*
    2.Team MIDWAY 2 ห้อง
    3.พี่เล็ก Prospeed 1 ห้อง
    4.พี่ไผ่ Triton 1 ห้อง
    5.กบ ดราก้อนอาย 1 ห้อง *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*
    6.พี่โต้ Hilux Drifter 1 ห้อง *ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว*

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2009
  4. A-tontan

A-tontan New Member Member

7
    0
    0
    สวัดดีครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ ผมได้ติดตามดูการเเข่งขันมาหลายรายการเเล้ว
    ผมชอบมากครับ ชอบรถกระบะ (แบบเข้าเส้นเลือดเลย..อิอิ) อยู่ชลบุรีครับ
    อยากจะเอารถลงเเข่งด้วยเหมือนกัน ผมไม่เคยขับรถในสนามเเข่งเลย..
    (มือใหม่เเบบผมสามารถสมัครลงเเข่งด้วยได้มั่ยครับ)

5. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ

มาร่วมสนุกในรายการ Nitto3K กับเพื่อนๆในกลุ่ม SUPERTRUCK-THAILAND ทุกคนได้เลยค่ะ

สำหรับมือใหม่ หน้าใหม่ ก็ เริ่มมาลงเฉพาะในรุ่น C21 SUPERTRUCK-THAILAND

รุ่นเดียวก่อน ก็ได้ค่ะ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกคนก็มือใหม่ๆ มีมาเพิ่มทุกสนาม

ถ้าสนใจ อยากลองเก็บเกี่ยวประสบการณ์ในรูปแบบ เซอร์กิต(Circuit) ก็มาลองขับได้ค่ะ

ไม่ได้น่ากลัว ไม่ต้องกัว เฉี่ยว หรือ ชน! เพราะทุกๆคน ก็เพื่อนๆพี่ๆน้องๆกัน เป็นรถบ้าน

รถใช้งานในชีวิตประจำวันกันทุกคน ไม่ต้องห่วงเรื่องอุบัติเหตุเฉี่ยวชนค่ะ น้อยมาก....

แทบไม่มีเลย ยังงัยถ้าสนใจจริงๆ โทรมาคุย รายละเอียด ทุกอย่าง หรือ โพสถามในกระทู้นี้ได้ตลอดเวลา เลยค่ะ

หวังว่า คงได้มาร่วมสนุกกันนะค่ะ
    :D

6. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ก้ออย่างที่เอวี่ว่าละ ครับ โปรดอย่าหลงเชื่อบุคคลที่มาชอบแอบอ้าง จนทำให้เกิดปัญหาครับ

7. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    สนามนี้ เพื่อนๆเราส่วนใหญ่ น่าจะกลับมา กันครบๆ เหมือนเดิมแล้ว

สนามนี้ คงลุ้นอันดับกันมันส์แน่นอนจร้า

เหนื่อยเลยยยยยยยย

แต่สนุกดี

8. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    เหมือนเดิมจ้า

C21 ลง 1 รุ่น
    F11Y ลง 1 รุ่น
    ห้องพัก 1 ห้อง
    เต็นท์ 1 หลังเหมือนเดิมน่ะจ๊ะ

แล้วจะโอนเงินไปให้น่ะครับ เหมือนเดิม อิอิ

9. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    ลงด้วยครับ C21 กับ F11Y ครับเอ ห้องพัก1ห้องจ้า.....

ตอนนี้ต้องมาลงคลาส B แล้วหรือนี่ โอ้........

10. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ออ...............กบอยากวิ่ง คลาส A เลยใช่ป่าว อิอิ ได้ๆๆๆ เดี๋ยวจัดให้ๆๆๆๆ 555+

11. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    อย่าเลยเอ.......แค่นี้ก็ไม่รู้จะรอดมั้ยอ่ะ แต่ล่ะท่านเก่งๆ ทั้งน้าน....................

12. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อย่าไปกัวดิ อิอิ

13. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0

เก่งไม่กัว กัว สตาร์ทไม่ติด..อิอิ

14. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    น่าไป มากมาย แต่ ชน งาน ที่เทพนคร อ่า........

15. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    โอ๊ต ไปพร้อมพี่ป๊าวล่ะ

วันเสาร์ ที่ 26 ก.ย พี่ เทพนครตอนเช้า อะ

5 - 6 โมง เย็น พี่ก้อจะออกจากที่นั่น

แล้วไป พีระ-พัทยา ต่อเลยอะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:50:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:50:12 ----------

โอ๊ต ไปพร้อมพี่ป๊าวล่ะ

วันเสาร์ ที่ 26 ก.ย พี่ เทพนครตอนเช้า อะ

5 - 6 โมง เย็น พี่ก้อจะออกจากที่นั่น

แล้วไป พีระ-พัทยา ต่อเลยอะ

16. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    ไปด้วยๆ แต่ว่า..............................

17. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    5 5 5+

ของดีมันต้องอดใจครับ............อิอิ

เหลืออีกเกือบเดือนน่ะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:52:03 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:51:38 ----------

5 5 5+

ของดีมันต้องอดใจครับ............อิอิ

เหลืออีกเกือบเดือนน่ะ

18. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0

ง่ะ!!! จะสู้ใครได้เนี๊ยย เรา :eek::eek:

ยินดีต้อนรับคับ

ลองดูแล้วจะติดใจคับ
    :D:D

19. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

ช่วงนี้ทรัพ จางคับ พี่

20. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ไม่เปนไร หารถว่างนั่งไปด้วยได้นะ

มีรถว่างอยู่ แต่แค่ช่วยหารค่าน้ำมันด้วยประมานเนี่ย 555+

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:10:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:10:37 ----------

ไม่เปนไร หารถว่างนั่งไปด้วยได้นะ

มีรถว่างอยู่ แต่แค่ช่วยหารค่าน้ำมันด้วยประมานเนี่ย 555+

21. เก็บตังงง สนามมนี้ อาจลงด้วย สนามที่แล้ว ติดสอบกลางภาคค อิอิ

22. EmPel2ol2

9,637
    61
    48

555555555+++ ค่าน้ำมันไม่เท่าไหร่อ่าพี่ แต่เค้าไปวันเสาไม่ใช่หรอคับ โดน ค่าห้องอีก เห้ออออออออ ยาวๆ

อิอิ ยังไงเดี๋ยวดู แม่ อีกทีคับ ATM เคลื่อนที่

23. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อ่านะ พาแม่ มาด้วยเลย อิอิ แม่โอ๊ต ลุยอยุ่แล้วว 55+

24. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ถ้ารอบนี้ แม่ไป พ่อต้องไปด้วย อิอิ เดี๋ยว พ่องอล

25. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    มาเลย ทั้ง 2 คน ทั้งครอบครัวเลยก้อดี อิอิ

26. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    555555555+++

27. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    ไปดูอย่างเดียวดีกว่า อิอิ

28. ผมสนใจมาเลยครับ ใช้อีซูซุ วาง J อยู่ครับ โบเดิมนะครับ เกียร์ออโต้ อยากลงแข่งด้วยไม่ทราบว่าจะจัดให้อยู่ในรุ่นอะไรดี ระหว่าง C21 กับ F11Y ผมพึ่งมาใหม่ไม่ค่อยเข้าใจ แล้วค่าสมัครเท่าไหร่ ส่วนที่พักราคาคืนละเท่าไหร่ครับ ผมพึ่งได้เข้ามาดูเลยไม่ค่อยจะรู้เรื่อง อยากไปด้วยมาก

29. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    เรื่องรุ่นทั้ง C21 และ F11Y ลงได้ทั้ง 2 รุ่นเลยครับ............แต่ผมแนะนำให้ลงเฉพาะ C21 ก่อนเพียงรุ่นเดียว ก็ได้ครับ แล้วลองแข่ง ลองซ้อมด้วยกันดูก่อนครับ น่าจะดีกว่า แล้วถ้าพร้อม เริ่มชินสนาม ไลน์ มากขึ้น อาจจะสนามต่อไป อยากจะลงเพิ่มก็ลง F11Y เพิ่มเติมอีกรุ่นก็ได้ครับ

รุ่น C21 กับ F11Y รถที่วิ่ง จะสเต็ปเหมือนกัน คนขับก็สเต็ปไล่ๆกัน แต่ F11Y จะกว้างมากกว่าคือ มีพี่น้อง รถกระบะหน้าใหม่ๆ หน้ากลางๆ มาจากหลายที่น่ะครับ...............ส่วนใหญ่ก็วิ่งกันมาหลายสนามแล้ว...........อาจจะได้เปรียบหน้าใหม่ที่ไม่เคยลงอยู่ครับ

แนะนำ C21 รุ่นเดียวก่อน จะดีกว่านะครับ ค่าสมัครเท่ากัน ทั้ง C21 และ F11Y คือ คันละ 1,200 บาท ต่อ 1 รุ่น ถ้าลง C21 รุ่นเดียวก็ 1,200 บาท ครับ รถสเต็ปนี้ ไม่เคยแข่งเลยก็ลง Class C ไปก่อนเลยครับ ค่าสมัคร 1,200 บาทครับ มีเวลาก็ซ้อมฟรี ทั้งศุกร์ และ เสาร์เย็นๆ หรือ อาทิตย์เช้า..............ส่วนใหญ่พวกเราจะซ้อม เสาร์เย็น หรือ อาทิตย์เช้ากันน่ะครับ

ค่าห้องพัก ที่พวกเราพักอยู่ จะอยู่ที่ 500-600 บาทแล้วแต่ช่วงว่าจะมีห้อง ราคาไหนว่าง ส่วนใหญ่จะ 600 เพราะ 500 จะเต็มตลอด ก็ตีไป 600 ครับค่าห้องพัก

ค่าใช้จ่ายหลักๆนะครับ
    ค่าสมัคร 1,200 บาท
    ค่าที่พัก 1 คืน 600 บาท
    ค่าน้ำมัน...............
    ค่ากิน...................
    เท่านี้ล่ะครับ

ถ้าไปได้ก็อยากให้ไปลองดูครับ สนุกครับ
    หากสงสัย ก็โทรมาได้ครับ 081-110-3636 เอวี่ หรือโทรหาผมก็ได้ครับ 083-0777735 , 081-1103003 หนึ่งครับ

หากสงสัยตรงไหน เดี๋ยวผม หรือ เอ จะอธิบายให้เพิ่มเติมครับ ที่ไปวิ่งก็เพื่อนๆกันทั้งนั้นเลยครับ ไม่เคยรู้จักกัน ไปถึงเดี๋ยวนี้ก็สนิท คุ้นเคย กันหมดเลยครับ.................ลองดูนะครับ เผื่อจะติดใจ

ยังงงอยู่ครับ เรื่องของ C21 กับ F11Y ถ้าคนขับและรถเหมือนกันแล้วทำไมต้องมี 2 รุ่นครับ งงอยู่แล้วจะให้ผมลงในรุ่น C21 คลาส C ใช่ไหมครับ แล้วมีคนอยู่สอนก่อนแข่งไหมครับ โรงแรมที่พักชื่ออะไรเหรอครับ ยังไงพรุ่งนี้ผมจะโทรไปหานะครับ พอดียังไม่ได้เติมเงิน ยังไงช่วยตอบให้ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้