MR2 น้ำเข้าจากข้างล่างรถได้ใช่มั้ยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย singtoo, 17 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singtoo

singtoo New Member Member

55
    0
    0
    เมื่อวานฝนตกหนัก ขากลับออกไปทางรัชดา มุ่งหน้าออกไปแยกผังเมือง น้ำท่วม ถึง ขอบประตูรถเรยคับ พอรถติดเอามือลูบๆพรม เปียกเพียบเรยย - -ฝั่งคนขับ แทบร้องเลยคับเหอๆ รูมันอยู่ตงใหนง่าาา จาเอาซิลิโคนยัดมัน ค้าบบฮือๆๆๆๆ

2. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    มีรูระบายครับ 2 ฝั่งเลย (มีทุกคันครับ) น้ำท่วมยังไงก็เข้ารถครับ อยู่บ้านก็เปิดประตูตากแดดเลยครับ 2-3 วัน ถึงจะแห้งครับ + กลิ่น อาจจะจางลงนิดๆหน่อยๆ ใช้เวลาครับ เคยโดนมาแล้ว

3. singtoo

singtoo New Member Member

55
    0
    0
    ขอบคุนคร้าบบ มันอยู่ตงช่วงแถวใหนอ่าคับ แถว ตากให้แห้ง แล้วเอาซิลิโคนยิงอุดเรยแหะๆ มันอยู่ตงช่วงใหนข้างล่างอ่าครับ

4. GoLf >> MR"

GoLf >> MR" New Member Member

241
    0
    0
    เอาาพรมออกเอาซิลิโคนยาสะอีกรอบ

5. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ยางอุดรูมันเปื่อยด้วยหรือป่าว

6. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ขึ้นฮ้อยดูเลยครับ...........

7. OO_M-Club

OO_M-Club New Member VIP

63
    0
    0
    มีอยู่ด้านหลัง 2 ข้าง

8. alex ericsson G72

alex ericsson G72 New Member Member

23
    0
    0
    หาไม่เจอรถเน่าหมดแล้ววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้