MEETING DRIFTING....#1

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 11 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เป็นไงมั่งครับ ลุ้นระทึกได้ใจไหมครับ

พี่แจ๊ค .....ได้บทเรียนนอนไม่หลับไปหลายวัน

ดิ้กfamily ......ขี่ประตูดริฟโชว์กันไป

พี่เค....... อันนี้เซนเซอร์ ใครไม่ไปไม่รู้หรอก 5555

พี่เอ้ซิ้กม่า...... มาทำงานเราสนุกขึ้น ดริฟเนียนจริงขอบอก

พี่อ๊อด....... บอกขออีกรอบกำลังจะได้แล้ว

พี่แจ๊กฟอร์ด......... ไม่มีเต็ดก็ขอดริฟกับเค้าได้เหมือนกัน จัดน้ำมัน ไป1ถัง ถึงทำได้

ทั้งนี้ทั้งนั้น พวกเราชาวสปอร์ตทรัค ขอขอบคุณ ทีมงาน DNA ทุกคน ที่มาช่วยเหลือ และดูแลกันเป็นอย่างดี

ครั้งต่อไป........... จะจัดวางกรวย ให้เป็นระเบียบกว่านี้หน่อย และเราจะไปกันให้เร็วกว่านี้ครับมีเต็นท์ซัก 2-3 หลังนั่งสบายๆ

โอเคมั้ย........... อยากได้อะไรก็แนะนำกันมาเลยครับ

โค้ช.................

2. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ขอบอกว่ามันสนุกมากๆครับยิ่งได้ลองนั่งแล้วต้องบอกว่ามันสนุกคูณสองไปเลยและขอขอบคุณทีมงานDNAที่มาดริฟแบบมันๆให้ดูถ้ามีอีกก็จะไปอีกครับ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เอาไว้เราไปกันเร็วๆหน่อยจะได้ไม่มืดจนเกินไปครับ

4. Kewin

Kewin New Member Member

10
    0
    0
    ไม่ต้องรู้หรอกว่าคนขับชื่ออะไร รู่ว่าอยู่ในป่าก้อพอ 5555

5. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    วันอาทิตย์นี้ เจอกันครับครั้งที่2

6. tuck-ky

tuck-ky New Member Member

44
    0
    0
    จัดแถวไหนครับจะแอบไปดู

7. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    บางนา-ตราด ขาออก เลย ABAC2 มาประมาณ 2-3กม. จะมีปั้ม ปตท. เลยปั้มมา จะมีซอย รัตนโกสิน 200 ปี หรือ สนามรอยัลซิตี้ โปโล เลี้ยวเข้ามา ประมาณ 3 สะพาน เลยสนามโปโลมา 1 กม. จะเห็นลานปูนอยู่ทางขวาครับ

8. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    อยากโดด บ้างจังเลย

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    วันที่ 26 นี้เจอกันอีกรอบครับ

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ใครไม่มีเต็ดไปใส่ ได้แล้วนะครับ

11. อยากไปมั่งจัง

12. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    วันที่ 22 มิตติ้งกันอีกครับ คราวนี้เอาแบบเต็มๆ ขอใช้สถานที่กับอบต. แจ้งสน. เช่นพื้นที่ ครบๆ มิตติ้ง Sport Truck / Super Toy / DNA / minitruck บางส่วน โอเคมัยครับ มีเต้นท์น้ำมีช่างเซอร์วิส

13. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    น้ำแรกกี่โมงพี่

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    กำ...!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้