meeting คลับเราจะมีวันไหนอีกบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย bilo, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bilo

bilo New Member Member

14
    0
    0
    คลับเราจะมี meeting กันอีกวันไหนครับ ที่ไหน แจั้งด้วยครับ

2. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    อันนี้คงต้องรอท่านประธานคลับเรามาร่วมลงความเห็นอีกทีครับ
    ส่วนตัวผมขอเสนอเป์นวันเสาร์ค้าบ เพราะวันอาทิตย์เป็นวันครอบครัวอ่า
    แล้วก็ต้องรีบตื่นไปทำงานด้วย เผื่อจะไปไหนกันจะได้ไม่ต้องพะวง อิอิอิ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    บางคนก็อยากได้วันอาทิตย์ เอาเป็นว่าเดี๋ยวจะมีสลับกันบ้างนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้