Kaeng Krachan Circuit - review !!!

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย rekcahs, 30 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0
    Kaeng Krachan Circuit - review !!!

เนื่องจากไปธุระละแวกใกล้เคียง จึงขอแว็ปไปสำรวจสถานที่เผื่อไว้

เป็นตัวเลือกในการจัดทริป meeting ใหญ่ประจำปี 2011 ของ integra inc.

comfirm ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ดูรายละเอียด ตามรูป ^^

*** ผมลงไปวิ่งสำรวจอย่างใกล้ชิดมาแล้ว ขอบอกกกก !!! ***

2. rekcahs

51
    1
    0
  3. rekcahs

51
    1
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มกราคม 2011
  4. rekcahs

51
    1
    0
  5. rekcahs

51
    1
    0
  6. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    คันกันจริงช่วงนี้ อิอิ ลงไปวิ่งจริงๆด้วย เหนื่อยมั้ยนั่น

7. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    เห้ยยย แนวววว

ซุ่มจริงๆ 555 ^^

ผมโหวดเลือกตัวเลือกนี้ในการจัด Trip เลยละกัน

8. fugiyama

223
    3
    0
    ถเมนถี่ขนาดนี้ผมจะได้เอารถไปติดโรบาร์

9. The Answer

148
    2
    0
    ติดไปเหอะ โรบา ใส่นวมด้วยนะ บอกแม่บ้านระวังหัวโขก ^^

10. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เผลอ เมื่อ ไร จะ แอบ ขโมย เบรก :D :D :D

11. rekcahs

51
    1
    0
    เข้ามาเเล้วไม่ตอบน้อยใจน่ะคับ ^%^

12. rekcahs

51
    1
    0
    ***** อยากเห็น integra จอดเต็มทุกpit ****

13. AUTO ART

AUTO ART New Member Member

116
    2
    0
    ป่ะ ๆ ๆ

14. AC'94 KMIT

AC'94 KMIT New Member Member

0
    0
    0
    ไปด้วยได้ไหมคับบบบ สมาชิกใหม่คร้าบบบบ พึ่งได้ DC2 มาอะคร้าบบบบ ^^

15. fugiyama

223
    3
    0
    มันความหมายเดียวกับ

ตับ ๆ ๆ

เปล่าพี่

16. rx7job

rx7job New Member Member

63
    0
    0
  17. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    เชิญครับ ดีเลยไปกันหลายๆคัน ว่าแต่อยู่แถวไหนหรอครับ

18. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    ไปนครชัยศรีกับเค้าก่อนซิ ตะเอง
    :eek:

19. AC'94 KMIT

0
    0
    0
    อยู่แถวพระราม 7 คร้าบบ

20. rx7job

rx7job New Member Member

63
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ^^ ไม่ทราบว่ารถสีอะไรคับ ลงข้อมูลเบอร์ติดต่อในกระทู้ปักหมุดในบอร์ดได้เลยนะครับ

21. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    อยากไปทำกิจกรรมด้วยอ่ะคับ พลาดมาหลายปีแล้ว

เอาเป็นว่าครั้งนี้จะตั้งใจไปให้ได้ ค้างหรือป่าวคับ

ขอรายละเอียดด้วยนะชัย

22. AC'94 KMIT

0
    0
    0
    วันก่อนเกือบได้เจอกับพี่แล้วคับ พอดีผมออกจากอู่พี่ 1 มาก่อนคับบ ^^

23. AC'94 KMIT

0
    0
    0
    วันก่อนเกือบได้เจอกับพี่แล้วคับ พอดีผมออกจากอู่พี่ 1 มาก่อนคับบ ^^

24. rekcahs

51
    1
    0
    สำหรับการจัดมีตติ้งใหญ่ อาจจะต้องค้าง 1 คืนนะครับ วันเวลาน่าจะ เสาร์-อาทิตย์ ถ้าสรุปเรื่องเเล้วจะติดต่อทุกคนนะคับ

25. fugiyama

223
    3
    0
    ทีบอกจัดทริปขับ integra ไปต่างจังหวัดไกลๆ ไม่เอากัน ทีไปสนามนี่ถึงไหนถึงกัน ไม่กลัวพังกันเลย เอา ขอแจมความบ้ากับพวกนี้หน่อยก็แล้วกัน แต่โอกาสจะไปได้น้อยจริงๆ เพราะมันเสาร์อาทิตย์ ถ้าเป็นวันธรรมดานี่ จัดได้เลย ว่างตลอด

26. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
    ขออนุญาติ หน่อยน่ะ เพิ่งเห็น

สนามนี้ ค่อนข้างอันตราย พื้นที่ นอก track ข้างๆ track น้อย อันตรายพอสมควรครับ

ความเร็วสูงพอสมควร

ไม่ค่อยเห็นด้วยกับ คนที่เป็นมือใหม่ ไปลองขับครับ

แต่...... ถ้าจะไปกันจริงๆ ต้องใช้ความระวังกันมากหน่อย ค่อยๆขับแล้วปรับตัว ทีล่ะน้อย แล้วจะสนุกและ save ครับผม

ฝากไว้หน่อยล่ะกันจ้า จะหาว่าขัดก็ ยอมน่ะ

27. The Answer

148
    2
    0
    พี่ก็ต้องไปสอนไงครับ น้องๆ บังคับ พาลูกพาเมียไปเที่ยวด้วยเลยครับพี่ หนุกหนาน ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้