Happy Birth Day : April man :

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GOF C110, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    Happy Birth Day ทุกคนที่เกิดเดือนเมษายนครับ

วันนี้เป็นวันครบรอบวันเกิด นายเส็ง ( GTR )

ขอให้มีความสุขมาก ๆครับ ร่างกายแข็งแรงด้วยนะ

:) :) HAPPY BIRTH DAY TO YOU :) :)

2. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ขอบคุณครับพี่

ฝาก H a p p Y B i R t H d A y พี่(22) กับพี่ยุ้ย(28) ด้วยนะครับ

ขอให้ 110 สวยวันสวยคืน แล้วว่างๆ ได้ไปแถวนั้น เอาไปเยือนใหม่

:D:D:D:D:D:D

3. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    hbd ครับผม

4. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    สุขสันต์ สุขสันต์ สุขสันต์ ไอ้น้องรัก

นี่ถ้ารู้แต่เนิ่น ๆ จะซื้อกางเกงขายาวเป็นของขวัญซักตัว :D

5. ขอแสดงความยินดีกับน้องๆทั้งหลายด้วยครับ Happy Birth Day และแล้วอายุของน้องๆ ก็มากขึ้นอีกปีแล้ว
    ขอให้น้องๆมีฟามสุขหลายๆ

6. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    มีความสุกมากๆๆนะครับ

7. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    have ปรี้ Birthday นะเดะดอย

งานมิดด้าม (มิตติ้ง) มารับกรูด้วยนะ

8. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ขอบคุณทุกๆคนค๊าบ..................

ปล.1 พี่โจ้ ยังแอบรู้อีกว่าผมแทบไม่เคยใส่ขายาวเลย :D:D:D:D:D

ปล.2 ได้ๆ แล้วนัดเจอกันพี่ว่าว

9. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    Happy Birth Day ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ วาง RB ให้เสร็จไวไว แล้วกัน

10. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    HBD คับผม ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้