GA15 5MT คลัชต์สาย อยากทำคลัชต์น้ำมันครับ ขอแนวทางหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 9 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    GA15 5MT คลัชต์สาย อยากทำคลัชต์น้ำมันครับ ขอแนวทางหน่อยครับ ว่าต้องอะไรยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

1. Meesap Weerayut

Meesap Weerayut Guest

0
    0
    0
  2. ช่างเคยบอกต้องเปลี่ยนเกียร์ใหม่. เพราะไม่มีจุดยึดปั้มคลัทช์ล่าง (รถผมก้อคลัทช์สาย. หนักดี Vigo 3000 อาย. แต่ชินละ) ไม่รู้จะโดนหลอกขายของป่าว. รอฟังด้วยคน

3. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    สมัยก่อนมีชุดแปลงขายครับ

4. เอาชุดปั้มครัชล่าง nv พร้อมตีนผีเตะลูกปืน
    ขาครัช ปั้มครัชบน nv มาใส่สิครับ
    เห็นเขาว่ากันนะ ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยครับ

5. ตามด้วยครับ

6. Jit Sunny Onsri

Jit Sunny Onsri Guest

0
    0
    0
    ต้องยกเกียร์ ใหม่ มั้งครับ เพราะว่า จุดยึดปั้มล่าง ไม่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้