ferio eg club อยุธยา

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย top ay, 16 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ยินดีครับ

1. ใกล้แล้วนะครับอีก12วันแล้ว

คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนครับ

2. AOM_5188

AOM_5188 New Member Member

7
    0
    0
  3. top ay

top ay New Member Member

22
    1
    0
  4. AOM_5188

AOM_5188 New Member Member

7
    0
    0
  5. top ay

22
    1
    0
    <<<<<update>>>>>>
    ..อาทิตย์ที่ 14 ธันวาคม 2551 meeting กันที่ big c ayutthaya เวลา 17.00น.ครับ...
    ...ขอเชิญพี่น้อง honda eg ferio+ honda 3d club ครับ.
    ..และขอเชิญเที่ยวงาน มรดกโลกอยุธยาด้วยครับ......

6. วันที่11 ม.ค. เจอกันหน้าอ่างเก็บน้ำภูเขาทองครับ 17.00น.

7. top ay

22
    1
    0
    <<<ครับผม ตามนั้นเลย คร๊าบบบบบบบบบบบ>>>

8. aon_?

aon_? New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีปีใหม่ค๊าบบบบบบ....

:D:Dขอแจมด้วยคนค๊าบบบบบบ

พอดีเพิ่งเจอบอร์ดของ RC web คับ

:thumbs_up:LOLLOLLOL

9. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    อยากไปร่วมแจมด้วยจังเลยคร้าบบบบ

รถ อยุธยา สวย ๆทุกคันเลยคร้าบ

แต่ว่าเสียดายจังกลับมา ภูเก็ต ซะก่อนครับ

ถ้ามีโอกาสได้ไปไม่พลาดแน่นอนคร้าบ.........:cool::cool:

10. donking

donking New Member Member

98
    0
    0
    งั้นเดี๋ยวพี่ไปแทนเองครับ

11. เจอกันวันที่11 นะครับพี่ แต่ครั้งนี้รู้สึกว่าปุ๋ยจะไม่อยู่อ่ะนะ

12. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    คร้าบพี่จาดดด ปายยย ครับเอารูปมาฝากด้วยน๊า พี่...........:cool::cool:

13. aon_?

aon_? New Member Member

3
    0
    0
  14. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    ระหว่างประกบฝากับเซทโบอะไรดีกว่าอะ

คือว่าผมมีเคื่องหัวฉีดไม่เทคครับกำลังลังเลใจระหว่างเอาไปประกบฝา D15B ให้เป็นเทคครับถามพี่นุ่นมาพี่บอกประมาณ 2 หมื่นครับแต่มันจะมีค่าเฮดค่าท่อค่าคลัตอีกประมาณ13000บาทอะครับรวมๆก็ประมาณ 3 หมื่นฟ่าๆอะ แต่ผมเคยถามร้านที่รับเซทเทอร์โบราคาก็ประมาณ 3 หมื่นฟ่าๆอะเลยอยากถามเพื่อนๆว่าอะไรมันจะคุ้มกว่ากันครับรถไม่ค่อยได้ใช้ครับนานๆจะได้ขับซักทีอะอยากจิ๊ดๆอะครับขอบคุณครับ

15. top ay

22
    1
    0
    วันอาทิตย์ที่ 8 มีนาคมเชิญสมาชิก...honda club......
    .meeting ที่อ่างเก็บน้ำภูเขาทอง เวลา 17.00น.ครับ

16. nakarin subin

nakarin subin Guest

0
    0
    0

17. nakarin subin

nakarin subin Guest

0
    0
    0
    ผมอยากเข้าร่วมกลุ่มด้วยได้มั้ยครับ eg4dครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้