ES01อยากแปลงร่างเป็นES05

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย golfer1447, 1 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golfer1447

golfer1447 New Member Member

2
    0
    0
    ผมต้องการหาข้อมูลเกี่ยวกับการแปลงชุดด้านหน้าของES01เป็นES05ใครมีข้อมูลหรือเคยแปลงมาแล้วรบกวนตอบกลับด้วยครับ และข้อทราบค่าใช้จ่ายโดยประมาณด้วยครับ!!!!!!:cry::cry:

2. 2ZZ-GE @ AE92 by Torn-To

2ZZ-GE @ AE92 by Torn-To New Member Member

14
    1
    0
    สาวกแปลงร่างเพิ่มอีกหนึ่งแล้ว ราคาขึ้นนะครับอยู่กับของครับ จะเลือกมือหนึ่ง หรือมือสอง ราคามันต่างกันครึ่งต่อครึ่งนะครับ และก็ทำสีส่วนหน้าใหม่อีกประมาณหมื่นก่าๆ รวมเบล็ดเสร็จก็ประมาณ 2.5 - 3.0 หมื่นบาท เวลาการทำก็ประมาณ 8 - 15 วัน ไม่รวมราคาเทรินสิ้นส่วนเก่า คำเตือนนะครับหาอู่ที่มีฝีมือนะครับเพราะว่ารถคุณเวลาประกอบแล้วมันจะมีแต่ช่องว่าง ถึงแม้ว่าอุปกรณ์จะตรงรุ่นก็ตาม

3. jung_es

jung_es New Member Member

36
    1
    0
    คุณลองค้นหากระทู้เก่าๆดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้