EP71 เครื่องเดิม 2e แอร์ไม่ได้ใจ ช่วยตอบที

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย sirduke, 26 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sirduke

sirduke New Member Member

5
    0
    0
    พอดี ตั้งแต่ซื้อมา ยังไม่เคยได้ใช้/ลอง เอารถไปทำสีมาหลายเดือน แอร์ไม่เย็นครับ อยากให้แอร์เย็นๆ ใครพอแนะนำได้บ้าง
    ปล. ล้างระบบ และ ใส่พัดลมไฟฟ้าช่วยอีกตัวแล้ว แต่ยังไม่เย็น

2. oopsarmy

oopsarmy New Member Member

3
    0
    0
    ดูน้ำยาแอร์ ไม่ก็ลองดูที่ คอมแอร์ นะครับ เพราะผมก็ใช้อยู่ ตอนแรกแอร์ไม่ค่อยเย็น ลองเติมน้ำยาแอร์เพิ่มเข้าไปเย็นขึ้น ครับบ ลองๆดูนะครับ

3. oopsarmy

oopsarmy New Member Member

3
    0
    0
    ลองดู น้ำยาแอร์ ไม่ก็ คอมแอร์ ดูนะครับ ผมก็ใช้เครื่อง2e ตอนแรกแอร์ก็ไม่เย็น ลองเติมน้ำยาแอร์ เพิ่มเข้าไป เย็นขึ้น ลองๆเช็คดูนะครับ

4. sirduke

sirduke New Member Member

5
    0
    0
    เรียบร้อยครับ ไปมาหลายสำนักแล้ว สรุป คอมแอร์มีไม่กำลังอัดครับ แต่มีกำลังดูด จัดไปเปลี่ยนคอมแอร์เรียบร้อยจบแล้ว
    ปล.ใครเคยไปแล้ว หรือ ใครที่คิดว่าจะไป ร้านแอร์เย็นฉ่ำ.คอม ขอบอก ไม่ต้องไป เสียเงินฟรี 1650.-

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้