~~~~EG3D PHUKET หายปายยยหนายยยโหมดดดดด ส่งเสียงจั๊กหน่อยกา หึหึ ~~~~

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ghost rider, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    แวะมาทักทายครับ สวนกันหรี่ไฟบีบแตรทักได้นะครับ อิอิ

2. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    โทรคุยกะหมี บอกว่าทัชขายรถแล้วแย่จังถึงว่าหายกันไปหมดเฮ้อ

เอ้ามีใครอยุ่ไม๊

3. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    หายกันหมดแล้วพี่น้องมีเจ้าบอยคน

4. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    เคร้าคับเหลือคันเดียว

5. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    ในเมืองภูเก็ตคาร์แคไหนล้างรถโดนใจบ้างครับ

6. pe_k

392
    9
    18

โอ๊ะๆ สีเดี่ยวกันเยย:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2008
  7. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    ตามนั้นคับ

8. oa556

142
    0
    0
    ประกาศฉบับที่1
    เรื่อง อารมณ์อยากไปเที่ยวคับพี่น้อง
    เนื่องด้วยข้ากระผมจะลงไปต้นเดือนหน้า อารมณ์ช่วงนี้อยากเที่ยวผับขอความกรุณาพี่น้องชาวภูเก็ตกรุณาทำตัวให้ว่างด้วยคับจะชวนไปเที่ยวกัน ขอความคิดเห็นด้วยว่าไปไหนดี และรายงานตัวด้วยคับว่ามีใครบ้าง กรุณาขอความร่วมมือด้วยคับเนื่องจากตอนนี้พี่น้องจะขายรถกินกันหมดแล้วไม่ได้เจอกันเลย
    ปล. กรุณาใครมีเมียก็ขออนุญาติเมียด้วยหรือจะพาได้ด้วยเลยก็ได้ (แต่จะไปหาเอาข้างหน้าไม่ได้นะ) และใครที่มี BMW คุมอยู่ก็ขออนุญาติด้วยนะ

9. bbbbbbbbbbbbb

bbbbbbbbbbbbb Guest

0
    0
    0
    ssss

รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับ ไม่ทราบว่าวิ่งแถวไหนกันครับ
    ไม่ค่อยเห็นรถเลย รวมกลุ่มกันบ้างมั้ยครับ
    ในภูเก็ตมีรถสวยๆแรงๆกันเยอะมั้ยครับ

10. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    เปลี่ยนสีซะงั้น เปลี่ยนแนวอีกต่างหาก แจ่มจริงๆ

11. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    ว้า เสียดายจัง อยากไปด้วย :D

12. Friend boyd/au

98
    0
    0
    เมื่อไรจะลงมาเที่ยวอะคับ

13. keeb

keeb Guest

0
    0
    0
    aa

ผมเพิ่งมาอยู่ภูเก็ตขับ 3 ประตูเหมือนกันครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผมมาอญู่ได้ประมาณ 4 เดือนแล้วครับ
    ผมเห็นรถ 3 ประตูอยู่ 2คัน สีขาว กับสีเหลือง 2คันนี้ สวยครับเสียง
    เครื่องน่าจะวางเครื่องแล้วไม่ทราบว่าอยู่กลุ่มพี่ๆรึปล่าวครับ

14. MEEN PHUKET

MEEN PHUKET New Member Member

24
    0
    0
    แวะมาทักทายครับ ว่างเมื่อไร นัดรวมตัวกันซักครั้งดีมั้ยครับ แบบว่ารำลึกความหลัง น่ะ

15. Friend boyd/au

98
    0
    0
    เสาร์สิ้นเดือน เจอกัน โดยโทรไปนัดวันอีกที่หนึ่ง โอ๊ะจะลงมาด้วย

16. Friend boyd/au

98
    0
    0
    รู้สึกว่าคันขาวจะวาง k20 คันเหลืองจะวางท่อนล่าง b20+b18

17. pe_k

392
    9
    18
    คันขาวไม่น่ากลัวคับกลัวแต่คันเหลืองอะ คนขับน่ากลัวมั้กๆ 555

18. Friend boyd/au

98
    0
    0

19. Friend boyd/au

98
    0
    0

20. toi_sarasin

toi_sarasin New Member Member

13
    0
    1
    :D ทำรถเสร็จ โชวจังน่ะ
    เอามาดูหน่อยซิ หุหุหุ

21. Friend boyd/au

98
    0
    0
    เสี่ยสะดวกวันไหนอะเดี่ยวเอาไปให้ชมถึงที่เลย

22. pe_k

392
    9
    18
    เงียบจิง ๆ
    ภูเก็ตเปนไงบ้างเนี่ย

23. oa556

142
    0
    0
    ประกาศฉบับที่2
    เนื่องด้วยหมายกำหนดการของข้าน้อยจะลงไปวันเสาร์กลางวันแต่ก็คงจะถึงดึกๆ กลัวว่าจะไปเที่ยวไม่ทันขอความกรุณาพักพวกที่น้องเป็นวันอาทิตย์จะว่าอย่างไรกันบ้างคับ แล้วน้องสุคนสวยไปไหนไม่มาตอบกระทู้บ้างเลย
    ปล.พี่น้องคับวันเสาร์ไปถึงคงดึงจอง รร ไม่ทันบ้านใครว่างให้ซุกหัวนอนบ้างคับไม่มีที่นอนคับพี่น้อง:cry::cry:

24. pe_k

392
    9
    18

555

ไปด้วยๆ

ช่วงนี้ได้ข่าวว่าขายรถกันหมดล่ะ แม้แต่โอ๊ะก๊ยังขายเลย จะไปเล่นรถไรอะ บอกมั่งดิ :rolleyes:

25. oa556

142
    0
    0
    ไม่มีตังแล้วไปขับจักยานดีกว่า อิอิอิ

26. Friend boyd/au

98
    0
    0

จองให้ปะตัดกับค่าเบาะตุ๊กแก 555

27. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    แล้วเจอกัน

28. Friend boyd/au

98
    0
    0
    ได้เลยจะมาเมื่อไรอะคับ

29. sukie sukie

sukie sukie New Member Member

79
    0
    0
    ถึงจะนอกใจอะไรยังไง 7761 ก็ยังจอดอยู่ที่บ้านจ้า มิได้ขายไปตามข่าวลือ แต่ถ้าไคจะซื้อก็ขาย โทรมาถามต่อรองกันได้ จะซื้อเท่าไหร่บอกมาเลย ห้ามพูดชักแม่น้ำทั้งห้า ส่วนรถทัชจังก็มิได้ขายไปไหน ขายพี่สาวไปเป็นรถบริษัทจ้า ป.ล จามากันวันไหนโทบอกล่วหน้า 24 ชม.ละกัน ส่วนคุณทัชกะคุณบอย เมื่อไหร่จาจ่ายหนี้ฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้