EG 3D เชียงใหม่มีไหมคับรายงานตัวด้วยคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย benly3d, 26 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. benly3d

benly3d Guest

0
    0
    0
    EG 3D เชียงใหม่มีไหมคับรายงานตัวด้วยคับ

2. Backdraft

Backdraft New Member Member

34
    0
    0
    มีครับ
    ทั้งอยู่ประจำ และไปกลับ

3. Backdraft

34
    0
    0
    รัยหว่า มาเช็คชื่อแล้วก็ไม่ว่าไง หายไปเรย....
    เอ..หรือโจทย์หว่า....
    ไม่ได้ log in ซะโด้ยยยย
    อิอิ

4. meinhard

meinhard New Member Member

9
    0
    0
    เดือน พ.ค จะไปทำงานที่นั่นรอรับสมาชิกใหม่ด้วยครับ

5. โดนแน่พี่เอ็ด อิอิอิ 555

6. wolfalone

wolfalone New Member Member

3
    1
    0
    ดีครับผมอยู่พิษณุโลกผมใช้3dรับ

7. chiaw_ja

chiaw_ja New Member Member

6
    0
    0
    ดีคับ อยู่เชียงใหม่คับ ตอนนี้ทำงานที่แถวๆสำโรงคับ

8. samkuhoo

samkuhoo New Member Member

3
    0
    0
    โองับ 085-7066087 โทรมาเลยงับอยู่แถวม.พายัพ

9. Backdraft

34
    0
    0
    เห็นเชียงใหม่มีเยอะเหมือนกัน
    แต่ไม่มี EG3D Club
    มีผมอยู่คนเดียวเองง่ะ
    เหงา

10. nang nang

nang nang New Member Member

29
    0
    0
    ผมอยู่ กทม คับ อยากไปอยู่เชียงใหมคับ

11. Chonchy

Chonchy New Member Member

29
    0
    0
    ผมคนแม่กลอง พักอยู่มหาชัย ทำงานพระราม2 แต่มีแฟนเป็นคนเชียงใหม่ พอได้ป่าวคับ...อิอิ

12. fireyergun

fireyergun New Member Member

4
    0
    0
    เชียงใหม่เช่นกันครับ

13. JACKY.eg#c.m.

JACKY.eg#c.m. New Member Member

3
    0
    0
    :laser:รายงานตัวคับ ผ๋มทำงานอยู่3แยก โรงบาลเทพปัญญา รับติดตั้งแก๊ส LPG คับ:laser:
    :first::first:ร้าน boss chiang mai gas :first::first:

14. neneneng

neneneng New Member Member

3
    0
    0
    หาเพื่อนขับ 3door

เพิ่งย้ายมาทำงานที่เชียงใหม่ อยากมีเพื่อนขับ 3door เหมือนกัน อยู่แถวแม่ริม เจอกันทักด้วยน่ะ

15. Backdraft

34
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

วันเสาร์นี้ผมจะนัดเพื่อนๆเจอกันอีกรอบ สถานที่ เวลา ยังไม่ยืนยันครับ

ยังไงติดตามได้ที่บ้านอีกหลัง eg3d-club.com นะครับ

16. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    ขาย ปิกหลัง EF2 3d

อยู่เชียงใหม่ครับ eg3d b16a turbo ครับ 330HP ที่power lab
    power by v-pro

ขาย ปิกหลัง EF2 3d
    3000

(กำลงผิดเวงเลย)

17. KN-GARRAGE

KN-GARRAGE New Member Member

2
    0
    0
    อุอุ เจียงใหม่สู้ๆ 5 5 5 5

18. KN-GARRAGE

KN-GARRAGE New Member Member

2
    0
    0
    ฝากเนี้ย ฝากตั๋วเจ่มเด้อ อิอิ

19. CM_blacksheep

CM_blacksheep New Member Member

33
    0
    0
    ผมคนนึง เชียงใหม่คับ

20. SeeEiw

SeeEiw Guest

0
    0
    0
    เจียงใหม่เหมือนกันจ้าวว...อยากมีเพื่อนๆ ขับ 3dเหมือนกัน

เจียงใหม่เหมือนกันจ้าวว...อยากมีเพื่อนๆ ขับ 3dเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้