E-Manage จูนแก๊สด้ายป่าว

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย Mai_galant, 26 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mai_galant

Mai_galant New Member Member

5
    0
    0
    ครายพอรู้บ้างคับ ว่าสามารถติดตั้ง E-manage แว้วใช้จูนแก๊สด้ายไหม???

แว้วที่ไหนรับติดกับรับจูนบ้างอ่ะคับ???

เอาแบบครบวงจรเลยนะคับบบบบ

ขอบคุณมากคับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    แก๊สหัวฉีดเท่านั้นครับ

3. Mai_galant

5
    0
    0
    ขอบคุณค๊าบ

ตอนเนี้ยก็ใช้หัวฉีดเหมือนกานคับ แว้วคุณแวมไพร์พอจาทราบมั้ยว่าที่ไหนรับจูนบ้างอ่าคับ.....

แบบว่าจาด้ายหา e-manage สักชุดค๊าบบบ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ลองโทรไปปรึกษา พี่ตี๋ fast-track ดูอะครับ เห็นในบอร์ด club4g ติดแก๊สแล้วใช้กล่องเดิมจูนใช้ได้ทั้งแก๊สและน้ำมัน

5. Mai_galant

5
    0
    0
    ขอบคุณค๊าบบบ

แว้วจาแจ้งข่างค๊าบบบ

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    วิชัยการช่างก็จูนได้นะ

7. CassyBank

CassyBank Member Privilege

42
    33
    18
    เคยได้ยินมาเหมือนกัน สนใจเป็นอย่างมาก

รอติดตามครับ

:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้