D15b A/T ใช้ท่อสูตรไหนดีที่สุดครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย SORAWIT, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    อยากทำท่อครับ เอาแบบได้ต้น-กลาง-ปลาย ตอนนี้เวลาเร่งช่วง 140-180ิ สงสารเครื่องมากแบบอั้นยังงัยไม่รู้ ทำท่อที่ไหนดีครับ

2. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  3. ออโต้เหมือนกันครับ ขอรอดูด้วย

4. butt 3d

butt 3d New Member Member

2
    0
    0
    ผมใช้ d15b at ท่อ4-1 ต้นก็พอได้ กลางปลายดีครับ (Hเป็นเลสลงมาเป็นเหล็กครับ) สมาชิกใหม่ครับ

5. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    1.6" ทั้งเส้น หรือ 1.7" ทั้งเส้น มีพีกลางใส้เกลียว กับพักปลายใส้เยื้องหรือย้อนไม่เกิน 2.2" ก็น่าจะพอได้แล้วนะ ของผม 1.7" ทั้งเส้น พักกลางออโต้เจทกับปลายใส้วน EK9 วิ่งดีเลยละ ยังไงหาพักปลายดีๆใส่นะครับ คุ้มค่ากว่ากันเยอะ (แนะนำ เช่น spoon street use, EK9 เดิมๆ นี่หละ ลูกละ 3 - 7,000 พอครับ แพงกว่านี้ดีเกินไป)

6. art-mike

art-mike New Member Member

21
    0
    1
    เดินเลส 1.6 นิ้วทั้งเส้น+พักกลางไส้ตรง+พักปลายไส้เยื้อง 2 นิ้ว แค่นี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้