:cry:รถจา พัง งะ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ton_kowit, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton_kowit

ton_kowit New Member Member

57
    1
    0
    เกียร์หอนอะครับใช้ mtx 1jzโบAT อะครับเกียร์มันหอนอะจใครรู้ราคาบ้างครับว่าเท่าไร่ปัญหาเต็มไปหมด เบคก็หายอะโอยวุ่นวาย เบคนะครับเวลาขับเร็วๆไม่เป็นไรเลยเเต่ตอน ป่อยใหลใหลเบคมันหายไปเลย T Tเปรี่ยนชุดซ่อมเเล้วก็ไม่หายจาบ้าตาย:cry::cry::cry:

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เกียร์อ้อโต้ เจลูก1 ประมาณ 4500 +++

3. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อูยๆๆๆ หนักเอาการเลยนะคับ
    แล้วเกียร์หอนเกิดจากอะไรอ่ะคับ?

4. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    เเม่ปั๊มเบรกตัวบน

5. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เฟืองท้ายอ่ะป่าวครับที่หอนน่ะ

6. ton_kowit

ton_kowit New Member Member

57
    1
    0
    เกียร์ครับ ไม่ใช่เฟืองท้าย อะ ส่วนเเม่ปั้มบนก็เปรี่ยนชุดซ่อมเเล้วอะ ครับไม่หาย T T

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อาการของเกียร์เป็นแบบไหนอะครับ เปลี่ยนช้าหรือเปลี่ยนไม่ครมหรือไม่
    เบรคหายรองเช็คน้ำมันเบรคหายหรือไม่ถ้าหายหรือน้ำมันเป็นสีดำ ลองเช็คระบบเบรคทั้งหมด ปั้มครัช และ พวกชุดปั้มเบรค

8. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เบรคหายตอนเปลี่ยนชุดซ่อมได้ดูกระบอกเบรคหรือเปล่าครับว่ามีตามดหรือไม่
    ถ้ามีตามด ต้องขัดด้วยครับไม่งั้นห้องหน้ามันจะรั่วมาห้องหลัง ทำให้เบรคลึกแต่ถ้า
    ไม่มีตามดผมคิดว่า กรบอกก็น่าจะเป็นรอยลองเช็คดูครับ

9. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  10. goleveling

goleveling New Member Member

19
    0
    0
    You love me

You love me -- you are sure --I shall not fear mistake aoc gold--I shall not cheated wake --Some age of conan gold grinning morn --To find the Sunrise left --And Orchards -- unbereft --And Dollie -- gone!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้