Control Unit 1 ใช้ยังไง??

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GDA-E, 11 ธันวาคม 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. GDA-E

GDA-E New Member Member

1
    0
    1
    CONTROL UNIT 1 ติดตั้งเสร็จ แล้วใช้ไม่เป็น??:cry:
    รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยว่าใช้ยังไง:confused:
    มี 5 ปุ่ม ..
    1. Rec / play
    2. Peak / reset
    3. Up
    4. Down
    5. Select

ขอบคุณครับ..;)

อ้อ..ผมใช้กับ วัด Boost ตัวเดียวครับ

2. aifz`|mP|2eZa

aifz`|mP|2eZa New Member VIP

132
    4
    0
    ปุ่มrec/play
    กดไปมันก้บันทึกค่าของเข็มไปเรื่อยๆจนกว่าเราจากดอีกครั้งมันก้หยุดแล้วถ้ากดอีกครั้งมันก้จาplayที่เราบันทึกไว้มะกี้
    ปุ่มpeak / reset
    ไว้ดูค่าpeakสูงสุดของเกจ์วัด แต่ถ้ากดค้างเป็นการresetค่าpeak

select เป็นปุ่มไว้ปรับwarning ไฟดีแดงๆในเกจ์วัด ว่าให้เตือนที่เท่าไร โดยใช้ปุ่มup downเป็นตัวปรับ

ผิดพลาดยังไงก้ขออภัย~~

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ส่วนมากเท่าที่ใช้ ก็มี ตัวปรับ warning เตือน
    แล้วก็กด ดูค่าสูงสุด ....
    ตัวอื่นก็ใช้ไม่ค่อยเป็น ไม่ค่อยกล้ากด ...

4. Full Throttle

Full Throttle New Member Member

11
    0
    0
    ถามไปนานหรือยังครับไม่เห็นคำถามเลย แต่ว่าเคยมีคนถามแล้วนะครับ

http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=27675.0

ตามลิงค์ไปจะมีวิธีใช้ทั้งหมดอยู่ในนั้นครับ

ขอให้โชคดี:)

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้