Ciaz ค่ายซูสุกินี่อะไรเด่นๆมั่งครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Robe, 3 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Robe

Robe Guest

0
    0
    0
    Ciaz นี่มีจุดเด่นตรงไหนที่ในความเห็นคุณๆคิดว่าดีบ้างครับ เอาเด่นๆเลยนะ

2. Twohip

Twohip Guest

0
    0
    0
    ที่นั่งโดยสารกว้างมากครับ แกรนด์มากๆ leg room กว้างนั่งสบาย

3. Metale

Metale New Member Member

13
    0
    0
    หรูหรา เร่งลื่น โดยเฉพาะตัวท็อปนะ ผมว่าราคาดีเมื่อเทียบกับความสบายที่ได้ ลองดูฟังก์ชั่นและองค์ประกอบอื่นๆเพิ่มได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้