CEVIC EX 1.5 2ว 2447 ประสบอุบัตติเหตุพลิกคว่ำ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Naeam, 4 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Naeam

Naeam New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีครับ ชาวEK ผมมีข่าวจะบอกเพื่อนๆนะครับ เมื่อวานมีอุบัตติเหตุเกิดขึ้นถ.

พระราม9 ขาออกใกล้สะพานข้ามถ.ศรีนครินทร์ มีCEVIC EX 1.5 2ว 2447

พลิกคว่ำ มีผู้หญิงขับ แต่มีคนช่วยออกมาจากรถแล้วนอเจ็บอาการค่อนข้าง

หนัก แต่ยังมีสติอยู่ ใครเป็นเพื่อนหรือรู้จักน้องเค้า ติดต่อเยี่ยมเยียนเพื่อนซัก

นิด หรือช่วยบอกข่าวต่อด้วยนะครับ ผมเออี คลับ RC Club.net ด้วยกันนิ...

2. ES/////

ES///// Guest

0
    0
    0
    ใจเย็นๆ ค่ะ
    ES ค่ะ ไม่ใช่ EK

3. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับข่าวสาร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้