C210 ของใครไม่รู้มาแอบจอดตรงอู่แถว วัดสารอด- บางประกอก

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 21 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีเดินไปกินข้างตรงราษฏร์บูรณะ เห็นจอกอยู่ SKYLINE C210 สีขาว กระจกแก้ม ล้อ hatashi เครื่อง sr20 ฝากระโปรงมีแผลนิหน่อยยย...ซักพักเดินเข้าไปดู เฮ้ยยยยย ทะเบียนนน 7666 นี่

1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    แถวนั้น น่าจะมีอยู่คันเดียวอ่ะละ นังไข่

2. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    เคยคุยกับมัน บอกคันนี้ให้น้องใช้อยู่...

3. เหลือจริงๆๆ เสี่ยไข่

4. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ถ้าวันนึงขับไปแล้วเจอคนขับผมยาว น้องสาวนายไข่นะ

ไม่ใช่นายไข่ไว้ผมยาว

5. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    บอกได้เลยว่าน้องสาวมันหน้าเหมือนมันมากจริงๆ เปลี่ยนทรงผมเท่านั้น... :eek:

6. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    รถต้องสงสัย :)

เจออีกแล้วละครับบ เฮียหรั่ง อิอิอิ

วันพุธ กับ วันพฤหัสบดีที่ผ่านมา ไปส่งหลานที่โรงเรียนแถวประชาอุทิศ เวลา 07:45 เจอนางไข่ไว้ผมยาว

ขับรถผ่านหน้าไปแยยยยย อิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้