b14 เวลา เบรค มันมีเสียงดังครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย selka, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. selka

selka New Member Member

9
    1
    0
    คือผมใช้ เจ้า b14 ปี 95 อยู่ ครับ ตอนค่อย ๆเบรค มันมีเสียงดัง ตึกๆๆ ด้านล้อหน้าด้าน ซ้าย ครับ จะ เพราะเบรคหรือ โช้ค ครับ รบกวนท่านพี่ทั้งหลายแนะนำด้วย ครับ:cry::cry::cry:

2. NeuNg_cha

NeuNg_cha New Member Member

62
    15
    0
    อาการแบบนี้ต้องเอาเข้าอู่คับ สาเหตุมากมาย
    อาจจะผ้าเบรคหลุด คาลิปเปอร์หลวม ยางรัดแร็คขาด สารพัดช่วงล่าง ฯลฯ

ยังไงก็รีบเข้าอู่นะครับ

3. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เข้าร้านเบรค เช็ค ดีกว่า ครับ

4. MR.NAT

MR.NAT Guest

0
    0
    0
    ช่วยหาเครื่องใส่ B12 ให้ด้วยครับเพื่อนฝูงด่วนรถวิ่งไม่ได้แล้วนะ

5. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ไปเดินเซียงกงศิริชัยตรงถนนกรุงเทพนนท์สิครับ เครื่องGA15สภาพสวยๆเพียบเลย ส่วนราคาถูกใจตัวไหนก็ต่อเอาเลยคร๊าบ ไม่น่าจะแพงนะ :D:D:D

6. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ตาม2ท่านข้างบนนี้ไปเลยคร๊าบ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้